Cách nói chuyện của 1 con *** khi năn nỉ xin xỏ không được

dangmymy

Senior
Reactions
243
MR
0.105
:binhsua104: ngồi hóng xem gạch đẹp thì lấy xây nhà

- - - Updated - - -

There are currently 45 users browsing this thread. (29 members and 16 guests)

dangmymy,
45chip,
ayatai,
damchivi,
DDuu,
dongk43,
gomcash,
huycnttc,
kenjionline,
kingkong111411,
kingpronew,
longfigo,
luutriha,
nokia5700xm,
o0NVT0o,
pipersting,
royals,
sangbmt,
SellPP,
Sharingan,
talama,
thucnc,
tieubaubau,
Tigon2010,
TNPT04,
tongchuongly,
violetlotous,
young2009

:binhsua104: hot hot

dongk43

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Uk, tớ chơi với vài đứa việt kiều sống ở us thấy nó tính sạch, chả hiểu mấy thằng loại này thuộc loại gì:binhsua85:

- - - Updated - - -

Rất tiếc với bạn là dân UG đang chiến site này và hiện tại ai cũng biết site này paid nhé, nhưng nó sẽ paid random 1 là ngay và 2 là theo kiểu echeck, còn muốn proof xin xỏ không, QUOTE lại cho mà xem:binhsua87:đừng có vào kiếm rồi edit nhé:binhsua87:còn nói thật, biết được ai cho cái loại bạn YH mình thì cũng bay khỏi list YH mình luôn, mình chiến Private và chủ yếu với bọn us, lập nhóm để chiến share thủ thuật, mà còn có loại thằng này trong nhóm thì không đáng để share tiếp tục nữa:)

xin lỗi bạn trẻ ...bạn trả là cái gì cả...nói cho đúng nói xấu người khác như thế là k đc ? tiền nong thì k thèm nói đến nhưng mà mình muốn nói đến cái GỌI LÀ LÀM ĂN CŨNG PHẢI ĐỂ Ý TỚI NGƯỜI KHÁC..BẢO NGƯỜI KHÁC IM LẶNG CHO MÌNH ĂN MÌNH....SAU ĐÓ LẠI BẢO VỚI NGƯỜI KHÁC LÀ THẰNG NÀY NGU .....:binhsua94:...
RIÊNG CÁI LOẠI NGƯỜI NHƯ CẬU MÌNH K THÈM CHẤP....THÔI CLOSE CHO RẢNH NÓI CHO MỌI NGƯỜI BIẾT CÁI SỰ BỰC TỨC KHI BIẾT NÓ NÓI XẤU MÌNH NHƯ THẾ NÀO ...CHẲNG AI TỰ DƯNG CHỬI NHAU CẢ....SUY NGHĨ LẠI ĐI CÁC BẠN...
ĐỪNG NGHE NHỮNG LỜI MÀ TỪ NÓ ...ĐỌC LẠI CÁI GÌ MÀ MÌNH NÓI VỚI NÓ....:binhsua90:

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
xin lỗi bạn trẻ ...bạn trả là cái gì cả...nói cho đúng nói xấu người khác như thế là k đc ? tiền nong thì k thèm nói đến nhưng mà mình muốn nói đến cái GỌI LÀ LÀM ĂN CŨNG PHẢI ĐỂ Ý TỚI NGƯỜI KHÁC..BẢO NGƯỜI KHÁC IM LẶNG CHO MÌNH ĂN MÌNH....SAU ĐÓ LẠI BẢO VỚI NGƯỜI KHÁC LÀ THẰNG NÀY NGU .....:binhsua94:...
RIÊNG CÁI LOẠI NGƯỜI NHƯ CẬU MÌNH K THÈM CHẤP....THÔI CLOSE CHO RẢNH NÓI CHO MỌI NGƯỜI BIẾT CÁI SỰ BỰC TỨC KHI BIẾT NÓ NÓI XẤU MÌNH NHƯ THẾ NÀO ...CHẲNG AI TỰ DƯNG CHỬI NHAU CẢ....SUY NGHĨ LẠI ĐI CÁC BẠN...
ĐỪNG NGHE NHỮNG LỜI MÀ TỪ NÓ ...ĐỌC LẠI CÁI GÌ MÀ MÌNH NÓI VỚI NÓ....:binhsua90:
Rất tiếc với bạn nhé, những ai chiến FMF từ đầu tới giờ vẫn đang chiến FMF chứ không phải mình ăn 1 mình nhé, và hầu như họ đều chát với mình:), chỉ có loại bạn không ra gì nên mình mới không cho YH nhé:), còn vì sao bảo bạn ngu bạn tự suy nghĩ nhé, cách nói chuyện không bẳng 1 thằng con nít, xin xỏ không xong xin YH từ người khác để PM chửi, hỏi là ai thì không chịu nói:), định giấu à:), rất tiếc với bạn là giấu nhầm người và không biết những chuyện xảy ra với FMF từ đầu đến cuối nhé:), ngu đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à:)

Rất tiếc với bạn nhé, những ai chiến FMF từ đầu tới giờ vẫn đang chiến FMF chứ không phải mình ăn 1 mình nhé, và hầu như họ đều chát với mình:), chỉ có loại bạn không ra gì nên mình mới không cho YH nhé:), còn vì sao bảo bạn ngu bạn tự suy nghĩ nhé, cách nói chuyện không bẳng 1 thằng con nít, xin xỏ không xong xin YH từ người khác để PM chửi, hỏi là ai thì không chịu nói:), định giấu à:), rất tiếc với bạn là giấu nhầm người và không biết những chuyện xảy ra với FMF từ đầu đến cuối nhé:), ngu đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à:)
BẠN NÓI CÓ BIẾT NGƯỢNG KHÔNG ? XIN LỖI ĐI NHÁ...MÌNH CHƯA XIN YH CỦA BẠN MÀ CHỈ VÔ TÌNH NHÌN THẤY CÁI CUỘC NÓI CHUYỆN CỦA BẠN VỚI NGƯỜI KHÁC ĐANG NÓI VỀ MÌNH....CHỨ MÌNH K THÈM LẤY CÁI YH CỦA BẠN LÀM CÁI GÌ ? CHƠI CÁI NÀY MÌNH CHỈ HỎI ÔNG ANH LEEHIENLONG THÔI NHÁ...CHƯA HỎI AI CẢ ..BẠN ĐỪNG CÓ NÓI K BIẾT NGƯỢNG MỒM......:binhsua104:

BẠN NÓI CÓ BIẾT NGƯỢNG KHÔNG ? XIN LỖI ĐI NHÁ...MÌNH CHƯA XIN YH CỦA BẠN MÀ CHỈ VÔ TÌNH NHÌN THẤY CÁI CUỘC NÓI CHUYỆN CỦA BẠN VỚI NGƯỜI KHÁC ĐANG NÓI VỀ MÌNH....CHỨ MÌNH K THÈM LẤY CÁI YH CỦA BẠN LÀM CÁI GÌ ? CHƠI CÁI NÀY MÌNH CHỈ HỎI ÔNG ANH LEEHIENLONG THÔI NHÁ...CHƯA HỎI AI CẢ ..BẠN ĐỪNG CÓ NÓI K BIẾT NGƯỢNG MỒM......:binhsua104:
Vào pic FMF đọc lại nhé:), vô tình thấy YH tớ à rất tiếc tớ chưa bao giờ pub YH lên forum nên dù có google cũng không ra nhé:), không xin mà có được đấy, và lại còn lấy YH từ người bạn của mình, không xin được phải lấy súc vật là vậy đấy lấy rồi chửi nhỉ:)

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
căng thẳng giữ . Một sự nhịn là chín sự lành, Bêu xấu nhau làm j cho thiên hạ nó dòm ngó, ko nhịn được thì Pm yahoo mà nói các cậu.

Vào pic FMF đọc lại nhé:), vô tình thấy YH tớ à rất tiếc tớ chưa bao giờ pub YH lên forum nên dù có google cũng không ra nhé:), không xin mà có được đấy, và lại còn lấy YH từ người bạn của mình, không xin được phải lấy súc vật là vậy đấy lấy rồi chửi nhỉ:)

NÀY ĐỌC KĨ LẠI ĐI....THẰNG NÀY CHƯA HOỈ XIN AI LẦN 2 NHÁ....ĐỪNG CÓ ĂN KHÔNG NÓI CÓ...MẤT MẶT LẮM ...CẢ PIC ĐỀU BIẾT TRONG CÁI PIC FMF CHỈ CÓ BÁC LEEHIENLON LÀ TAO XIN YH THÔI..CÒN DẠNG NHƯ MÀY THÌ TAO K THÈM NHÁ...NÓI LUÔN CHO NÓ NÉT......................:binhsua104::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Thôi 2 cậu ạ. bỏ qua đi, mình cũng phải nhờ sellpp khá nhiều mới biết làm FMF. giờ 2 cậu cứ chửi nhau hoài thế này làm mình rất chán

XIN LỖI A ZAI NHÁ ! BÁC LÀM GIÁO VIÊN E CŨNG HIỂU NÊN COMMENT TRÊN NÀY RẤT LỊCH SỰ...E CŨNG CHẲNG MÚN NHẮC ĐẾN LÀM GÌ...NGHE BÁC EM IM CHO SÓNG GIÓ YÊN :binhsua96:.....GET OUT!:binhsua90:

quydem

Senior
Reactions
286
MR
0.000
:binhsua104: ngồi hóng xem gạch đẹp thì lấy xây nhà

- - - Updated - - -

There are currently 45 users browsing this thread. (29 members and 16 guests)

dangmymy,
45chip,
ayatai,
damchivi,
DDuu,
dongk43,
gomcash,
huycnttc,
kenjionline,
kingkong111411,
kingpronew,
longfigo,
luutriha,
nokia5700xm,
o0NVT0o,
pipersting,
royals,
sangbmt,
SellPP,
Sharingan,
talama,
thucnc,
tieubaubau,
Tigon2010,
TNPT04,
tongchuongly,
violetlotous,
young2009

:binhsua104: hot hot

thíu tên mình òy, vào hóng tí....chạy ra làm tiếp

trước tiên xin nói cho các bạn trẻ biết ....mình chưa xin xỏ gì ở cái bạn tên Sellp này cả...
Mình xin yh của tên này từ 1 người bạn mình.... trước tiên là xin lỗi bác leehienlong
bác là một người tốt có tinh thần giúp đỡ mình trong cái trò FMF này....nhưng mình chưa xin xỏ ai ngoài bác long...
xin thông báo với tất cả các mem là FMF vẫn pay đều để tránh mọi người chiến làm nát site hắn ta làm 1 cái trò gọi la lừa đảo và cái trò lừa đảo này đc 1 nhóm người thực thi với mục đích là lauwf mọi người chiến FMF để hắn ta ăn mình...nhưng mình mặc kệ k thèm nói..ai ngờ hắn ta nói mình như 1 thằng ngu.Nó cứ tưởng là ai cũng là loại người như nó chắc...:binhsua104:
Mình cũng k bàng hoàng trước cái hành động của tên này .Vì đã ích kỉ lại còn nói xấu người khác...

pay hay ko pay nhìn là bít, nếu 1 site ko pay, nó sẽ dẫn đến 1 dây chuyền... ạ bít làm thì dc pay, tuy vào cách khôn khéo of mỗi ng,....tất cà, bên mình có cả kho.... wan trọg tìm dc thèg nào có tính ổn định cao, it ng chiến thì làm ăn dc ngon hơn

kuhenfu

Banned
Reactions
45
MR
0.000
:binhsua123:Lee HienLong vs dongk43 Đều là bạn mình...Thôi thì chả biết đầu đuôi thế nào...Khuyên mọi người bình tĩnh...Hjc...FMF Friend Menly Friendly....Tứ hải giai huynh đệ, nên giảng hòa di quý...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week