Suggest Cách lọc SSH theo quốc gia !!

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.539
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
Ai biết cách lọc SSH theo từng quốc gia trong Excel giúp mình với
Mình cám ơn nhiều

Ai biết cách lọc SSH theo từng quốc gia trong Excel giúp mình với
Mình cám ơn nhiều
COPY LIST VÀO MSE --> TÌM TAB DATA--> CHỌN FILTER ---> TRỎ CHUỘT NHẢY VỀ ĐẦU CỘT LIST ---> GÓC TRÊN BÊN PHẢI CÓ NÚT MŨI TÊN XỔ XUỐNG --> CLICK CHỌN TEXT FILTER--->CONTAIN...--> NHẬP KEYWORD--> DONE

bayvuvu

Hero
Solutions
1
Reactions
670
MR
3.204
Chat with me via Skype
COPY LIST VÀO MSE --> TÌM TAB DATA--> CHỌN FILTER ---> TRỎ CHUỘT NHẢY VỀ ĐẦU CỘT LIST ---> GÓC TRÊN BÊN PHẢI CÓ NÚT MŨI TÊN XỔ XUỐNG --> CLICK CHỌN TEXT FILTER--->CONTAIN...--> NHẬP KEYWORD--> DONE
thế còn chia file note ra làm đôi cậu?
ví dụ m có 1 file 33k ssh.muốn chia 2.

xài noterpab nhé, có 33k thì vào GO TO ... bấm 16000 nó sẽ nhảy đến con ssh thứ 16k. Sau đó chỉ việc copy những con đó ra làm 2 thôi
thanks c.cơ mà t k hỏi cái đó.nếu thế vẫn phải bôi đen copy.lâu quá c ạ.ý t muốn xem cách có nào nhanh hơn

thanks c.cơ mà t k hỏi cái đó.nếu thế vẫn phải bôi đen copy.lâu quá c ạ.ý t muốn xem cách có nào nhanh hơn
ai kêu bác bôi đen, bác để con trỏ nhấp nháy ở hàng 16k, rồi bác kéo đến hàng đầu tiên ( sử dụng thanh kéo bên tay phải, rất nhanh nhé ;) ) nhấn giữ shift và click vào hàng ssh đầu tiên - thế là bôi đen 16k chỉ chưa đến 15s nữa nhé <3

ai kêu bác bôi đen, bác để con trỏ nhấp nháy ở hàng 16k, rồi bác kéo đến hàng đầu tiên ( sử dụng thanh kéo bên tay phải, rất nhanh nhé ;) ) nhấn giữ shift và click vào hàng ssh đầu tiên - thế là bôi đen 16k chỉ chưa đến 15s nữa nhé <3
À.:eek:
kể cái top này xuất hiện sớm tí nữa thì e đã đỡ khổ rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week