• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cách lấy lại paypal khi bị đổi email???

kt_mt8989

Junior
Reactions
296
MR
0.001
Tình hình là mình có 1 cái tk paypal verify cho 1 thằng nó mượn thế là nó chôm luôn . nó đã đổi mail bác nào biết cách lấy lại chỉ với .

Chỉ có fone thẳng lên PayPal nói chuyện với nó may ra thôi bác

nếu email của bác là email tạo paypal thì bác có thể lấy lại paypal dễ dàng nhé, vào mục forgot pass mà tìm nhé ;)

nếu email của bác là email tạo paypal thì bác có thể lấy lại paypal dễ dàng nhé, vào mục forgot pass mà tìm nhé ;)

Bác nói cứ như thánh í. Acc thớt đã bị đổi email. Thớt chỉ còn 1 cách là phone cho paypal thôi. :binhsua12:

Contact paypal via email mà bạn reg trc, nó sẽ contact lại bạn cung cấp 1 số thông tin, trong đó quan trọng nhất là 2 câu hỏi bảo mật ban đầu

Contact paypal via email mà bạn reg trc, nó sẽ contact lại bạn cung cấp 1 số thông tin, trong đó quan trọng nhất là 2 câu hỏi bảo mật ban đầu

Nó bảo call cho nó mà mình thì tiếng anh nói đâu có được

Bác nói cứ như thánh í. Acc thớt đã bị đổi email. Thớt chỉ còn 1 cách là phone cho paypal thôi. :binhsua12:

Không biết thì đừng nói gì nhé, paypal có chế độ bảo mật rất cao để an toàn cho người dùng, khi đã dùng chính email đó tạo account paypal thì khi bị mất có thể dùng chính email đó để lấy lại acc của mình.

Mình vừa lấy lại được tài khoản sau khi bị hack. Hacker change mail, security QA, số thẻ Master etc
Nó hack của mình ngày June 15 2013, đến ngày july 1 mình mới phát hiện ra, sau đó mình đã call paypal Sing và nhận lai được TK, sau đó vào tk và dispute khoản tiền mà hacker đã chuyển mất của mình, khoảng 4 ngày thì tiền về đến main balance; hú vía :).
Các bạn cần chuẩn bị ít tiền trong điện thoại khi gọi nhé vì mình gọi 2 lần và mất khoảng 100k (3500d/ phút nhé) và chuẩn bị sẵn sàng các thông tin lúc mình đăng ký ban đầu ý, nó sẽ hỏi để xác minh mà, tốt nhất là gọi bằng số điện thoại mà mình đăng ký tai khoản nhé.
Tiện đây minh cũng public số Tk paypal của thằng Hacker lên cho mọi người tránh nhé: [email protected]. nó đổi mail của mình từ yahoo thành mail outlook nhé, các bạn nếu gặp trường hợp này thì phải phân định rõ với paypal support là mail outlook kia ko phải của mình add vào nhé. Chúc mọi người sớm lấy lại được acc của mình

Pm yahoo tớ xem giúp đc ko?:)

Chúc thớt lấy lại được sớm nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom