Cách làm 10 triệu/ tháng như gương bác trantrungnghia11

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Mọi người có bí quyết nào mà làm tháng TB 10 triêu như bác trantrungnghia11 không cho e xin ít kinh nhiệm với, bác trantrungnghia11 mỗi tuần gõ mega tầm 150$ thì phải. :binhsua20:

trời, thằng em trantrungnghia nó làm trai bao mà, gõ mega gì đâu, cứ nghe nó nổ, nó đứng đường bên khu bờ kè Hoàng Hoa Thám đó :binhsua22:

trời, thằng em trantrungnghia nó làm trai bao mà, gõ mega gì đâu, cứ nghe nó nổ, nó đứng đường bên khu bờ kè Hoàng Hoa Thám đó :binhsua22:

Hic pro cho e vài lời khuyên đi, trantrungnghia11 làm e khâm phục quá

Gõ captcha 1 tiếng dc 1$ . Bạn gõ 1 ngày 17 tiếng => 17$ => 1 tháng hơn 10 triệu .:binhsua25:

Cố gắng thì làm đến 6trieu kiệt lắm rồi, bác này chơi tầm 12tr/ tháng. e gọi là sư tổ mất thôi
bác đọc lại e bảo phấn đấu 1 nửa số đó chứ có bảo gấp đôi đâu ;))

toàn topic nhảm , chỉ bạn cách làm 10tr thì nó đc lợi gì , thà nó đi chỉ anh em nó còn hơn , nhiều ông ảo tưởng vờ lờ

Các thánh chém đến giờ vào ném gạch rồi, thôi e đi ngủ

- - - Updated - - -

Các thánh chém đến giờ vào ném gạch rồi, thôi e đi ngủ

Mọi người có bí quyết nào mà làm tháng TB 10 triêu như bác trantrungnghia11 không cho e xin ít kinh nhiệm với, bác trantrungnghia11 mỗi tuần gõ mega tầm 150$ thì phải. :binhsua20:

Trường hợp 1: Chém gió

Trường hợp 2: Gõ Mega thật --> Trong lúc ngta gõ captcha miệt mài để kiếm ~ 20$ ngày thì bạn ngồi đây lập topic và ..... #@$@%#$^%#

Trường hợp 3: Nghề khác --> Bó tay, hỏi Mega thì trả lời Mega thôi

.................

Nói thế này vừa lòng chưa? Nếu cần thì mình gửi cho cái Auto gõ captcha kiếm tiền luôn nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom