Cách kiếm tiền mới ?

em k hiểu lắm

N
Nên vào hiệp 1, hiệp 1 tụi nó còn giữ sức
mình cũng nghỉ như bác :D
up cái ảnh test thử từ tối qua tới giờ ^^ chỉ xảy chân mỗi kèo bóng đá, tụi trẻ con nó đá hăng quá :)) test thêm 3 ngày nữa ấy kinh nghiệm rồi chiến ^_^ mình thấy có loại kèo win từng game nữa, bác nào gan thì lúc đầu bet thằng có ods ăn cao hơn 1, thằng còn lại sẽ có ods thấp hơn 1, tới game đó nếu thằng có ods cao dẫn trước thì kèo sẽ chuyển ods ăn cao hơn 1 qua thằng còn lại, lúc đó bet thằng đó là thành kèo sure win luôn :))

c

mình cũng nghỉ như bác :D
up cái ảnh test thử từ tối qua tới giờ ^^ chỉ xảy chân mỗi kèo bóng đá, tụi trẻ con nó đá hăng quá :)) test thêm 3 ngày nữa ấy kinh nghiệm rồi chiến ^_^ mình thấy có loại kèo win từng game nữa, bác nào gan thì lúc đầu bet thằng có ods ăn cao hơn 1, thằng còn lại sẽ có ods thấp hơn 1, tới game đó nếu thằng có ods cao dẫn trước thì kèo sẽ chuyển ods ăn cao hơn 1 qua thằng còn lại, lúc đó bet thằng đó là thành kèo sure win luôn :))

c
Bạn đừg nên vào bóng giải cỏ. Cho mình hỏi bạn đang chơi site nào vậy?

max bet mấy cái under này tầm 200-300 USD, chắc mình cũng chưa dám chơi to vậy nên chơi cũng được :D
Ủa sao kì vậy, mình bấm vào đặt odd xem thử thì max toàn 0.xx$. Hay tại account mình chưa dep tiền nhỉ

Ủa sao kì vậy, mình bấm vào đặt odd xem thử thì max toàn 0.xx$. Hay tại account mình chưa dep tiền nhỉ
của mình min vừa rồi thấy thấp nhất là 140$
kèo thứ 14 tham cái ods 0,52 cho kèo under 12,5; tạch lần đầu :D
trang này thấy load hay bị lỗi không tìm thấy máy chủ @@

của mình min vừa rồi thấy thấp nhất là 140$
kèo thứ 14 tham cái ods 0,52 cho kèo under 12,5; tạch lần đầu :D
trang này thấy load hay bị lỗi không tìm thấy máy chủ @@
Chắc tại mình chưa dep tiền nền nó limit thế. Chờ thằg 365 verify, k đc chắc dep qua bên này chơi vs bạn :v

Chắc tại mình chưa dep tiền nền nó limit thế. Chờ thằg 365 verify, k đc chắc dep qua bên này chơi vs bạn :v
bác cứ thử xác thực xem ^^, mình chỉ ngán cái vụ cho nó địa chỉ nhà thôi :D à mình để ý thấy mấy cái kèo under bên nó thấp hơn marathonbet nữa.

Hôm nay bet 3 kèo đầu ăn, 3 kèo sau chết hết dù game đang dẫn 4-1, mấy nữa mỗi ngày sẽ chỉ bet 2 kèo và nghỉ bet t7,cn, odds 0,28 vẫn đứt :D
Ngày chơi nhiều quá k ỗn. Dep mạnh vào,ngày kiếm 2 kèo ~0.0x là đc rồi.
Cơ mà thớt đâu ta!!!!

Odd 0.28 là cao rồi :D
Nhiều trận dẫn trước nhiều quá thì nó khóa kèo 12,5, odds kèo 10,5 thì không dám vào :D với odds thấp quá thắng cả chục trận mới đủ gỡ 1 trận thua, chắc thứ 7 với chủ nhật nhiều người cá hơn nên kèo dễ biến động, giờ chắc bet theo thời gian làm việc của nhân viên công chức :))

Ngày chơi nhiều quá k ỗn. Dep mạnh vào,ngày kiếm 2 kèo ~0.0x là đc rồi.
Cơ mà thớt đâu ta!!!!

Ngày 2 kèo xong chơi được 20 ngày thì die 1 kèo là nản lắm. Cảm giác phí công sức, thực ra là do mình chơi ít kèo nên cảm giác an toàn nhưng thực sự ko phải vậy . Cứ chơi nhiều kèo vào. nhưng chơi là phải soi ko chơi bừa được, nếu ăn được thì ăn còn ko thì nghỉ thôi

Ngày 2 kèo xong chơi được 20 ngày thì die 1 kèo là nản lắm. Cảm giác phí công sức, thực ra là do mình chơi ít kèo nên cảm giác an toàn nhưng thực sự ko phải vậy . Cứ chơi nhiều kèo vào. nhưng chơi là phải soi ko chơi bừa được, nếu ăn được thì ăn còn ko thì nghỉ thôi
Nói chung cũng ảo lắm bác ạ, nhiều khi soi cũng khó chuẩn lắm, đang 1-4 mà còn về 6-7 được thì... @@ cứ mạnh dạn oánh kèo odds 0,23->0,28 như mình còn thu hồi được vốn sớm, đỡ sốc ^^ chơi 2 ngày ăn 13 kèo, xịt 3 kèo cũng chỉ mất có 1/6 số tiền bet thôi ^_^

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back