Introduce Cách kiếm tiền bằng cách treo máy và mua hợp đồng từ Cointellect + " PROOF"

Reactions
5
MR
0.000
10339663_392899917528798_3741837724706697506_n.jpg Dogecoin là một loại coin mới rất có giá trị hiện nay, bài viết này sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền online free từ chương trình treo máy với Cointellect, bạn sẽ nhận được Dogecoin và có thể đổi ra các đồng tiền khác như Bitcoin, USD,EUR .
Bạn có thể cài trên máy của mình ( để chạy ẩn rùi làm việc khác)

Hướng dẫn các bước treo máy kiếm tiền với Dogecoin:

Bước 1: Bạn click đây để vào trang đăng ký: http://cointellect.com/?code=9b5ef1e8

Điền đầy đủ các thông tin trong phần Sign up bao gồm tên sử dụng, mật khẩu, email

Nhập invitecode: 9b5ef1e8
Bước 2: Vào email kích hoạt tài khoản của bạn

Bước 3: Download và cài đặt phần mềm:

Mỗi một tài khoản có một “Miner license” các bạn cần nhập key này khi chạy phần mềm, mỗi một máy chỉ được sử dụng một tài khoản. Các bạn chạy phần mềm có giao diện như sau.

Trong phần Mining load các bạn nên để chế độ nhỏ nhất min = 20% để tránh bị nặng máy trong hình trên thì cpu của mình là 25%
Để rút thì các bạn cần có khoảng 650 doge (live balance >= 0.1 euro) .Vào Collect kế bên live balance ,nhấn vào ,chọn rút bằng doge , bitcoin hoặc paypal. Nếu bạn muốn sớm rút tài khoản ngân hàng thì đổi ra Paypal nhé:

Nhưng tốt nhất nếu bạn muốn có tiền nhanh chóng thì nên rút qua tài khoản Paypal nhé, từ Paypal rút về ngân hàng Việt Nam như vietcombank, techcombank… chỉ mất 2 ngày làm việc.

( Thông tin quan trọng là các bạn không cần sử dụng máy tính nếu mua hợp đồng nhé,no sẽ tự động kiếm tiền cho pan bằng phương pháp Cloud mine,pan chi việc kiếm chỗ nào có mạng mà check tiền thoy nhé :d )

Thông tin mới nhé Cointellect có thể rút Bitcoin nhé,hấp dẫn cho những ai sử dụng bitcoin nhé....
Chúng tôi rất vui mừng thông báo rằng chúng tôi đang cung cấp thanh toán Bitcoin ngay lập tức. Dịch vụ này đã được thực hiện có thể phối hợp với Cryptopay - một nhà cung cấp giải pháp thanh toán kỹ thuật số. Để rút qua Bitcoin , chỉ cần truy cập " Collect " trang của bạn và chọn tab Cryptopay . Một đăng ký một lần sẽ được yêu cầu

Một số hình ảnh về hợp đồng mình đang sử dụng:
Screenshot_2014-10-30-12-42-52.png Screenshot_2014-10-28-08-45-12.png
Tham gia và like facebook pages cua minh nhe: https://www.facebook.com/CointellectVietNam
Chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều Dogecoin và Euro miễn phí!
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết.
Thanks all

Last edited:
1 tài khoản nhiều máy với mỗi tài khoản 1 máy . cùng 1 ip hết cái nào đào nhanh hơn bạn nhỉ ?

Thông tin mới nhé Cointellect có thể rút Bitcoin nhé,hấp dẫn cho những ai sử dụng bitcoin nhé....
Chúng tôi rất vui mừng thông báo rằng chúng tôi đang cung cấp thanh toán Bitcoin ngay lập tức. Dịch vụ này đã được thực hiện có thể phối hợp với Cryptopay - một nhà cung cấp giải pháp thanh toán kỹ thuật số. Để rút qua Bitcoin , chỉ cần truy cập " Collect " trang của bạn và chọn tab Cryptopay . Một đăng ký một lần sẽ được yêu cầu

Mọi người cẩn thận với thằng này nhé, mình đã tét chưa đăng nhập(nhập code) cpu đã tăng lên một chút, khoảng 20%, chạy đc 5p thì thàng Kap nó phát hiện joytran dele luôn, không dây vào :|
Pan cứ yên tâm mà sử dụng nhé no phát hiện nhưng file này không ảnh hưởng đến máy ,mọi người sử dụng bình thường nên không sao cả

Mine coin thì các bác xác định trước là máy các bác sẽ die sớm hơn đi nhé.

Nếu muốn chơi chuyên nghiệp phải build 1 con máy riêng chuyên mine coin thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week