Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

Ngoài việc kiếm qua ref thì còn những cách gì khác nữa các bác nhỉ, sao đọc bài mà vẫn mù mờ quá

Bác nào chỉ em vs sao download nhiều mà install bị miss nhỉ, em toàn tự tay cài rồi mở app lên rồi mới trả máy cho người ta mà lại bị miss vụ cài đặt

Thường thì bao lâu nó mới update vậy bác, mình lại nghi thao tác cài thiếu chỗ nào ấy nên ko đc
thường thì chậm nhất là 1 tiếng thôi bác ơi. cứ lấu link ref. dán vào máy tính - tải về - cài đặt. Nhập gmail. là xong.

Các bác cài cho máy khác xong đăng ký publisher nữa hả, không cần đăng ký có được không vì mình thấy trên brave nói tải về mở app lên là được tính 1 lượt install còn đủ 30 ngày dùng thì đc confirm.
Bác nào show cái biểu đồ này em xem với

Các bác cài cho máy khác xong đăng ký publisher nữa hả, không cần đăng ký có được không vì mình thấy trên brave nói tải về mở app lên là được tính 1 lượt install còn đủ 30 ngày dùng thì đc confirm.
Bác nào show cái biểu đồ này em xem vớiView attachment 142305
Đúng rồi bác. tải về là tính 1 lượt tải. Cài trên máy và có sử dụng là tính 1 lượt cài đặt. Và tk đó có đăng kí publish thì dc tính là 1xac nhận

Mình đọc brave nó bảo vầy mà đâu cần đăng ký publisher phải ko
Confirmations: A referral confirmation is any user who downloads Brave from your referral page and proceeds to use the browser for a minimum of 30 days since the browser was first opened. Your referrals must reach confirmed status in order for you to earn the associated BAT reward.

Các bác cho hỏi khi nào thì đc update balance BAT nhỉ, e có lượt tải và cài đặt rồi nhưng ko thấy cộng balance

Méo hiểu sao em cài cho cho người khác rồi mở brave lên vào web luôn mà lượt tải nó nhận mà cài đặt thì nó lúc nhận lúc ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom