Referrer Cách kiếm 50$ hàng tháng với App Brave ( BAT) đã có Proof rồi anh em

tóm tắt lại như thế này: hiện tại, dùng brave trên mobile sẽ được laim gift 20BAT (~$5)

tip và nhận tip: trên lap (hoặc pc) cài brave, tạo ví uphold liên kết ... (như threat 1), rồi vô kênh yutube hoặc site mà đã liên kết với ví ... rồi dùng cái từ fone tip thôi (tip cho kênh ta hay site ta)

:p :p :p
GOM BAT NHÉ> AI CÓ BÁN PM

tóm tắt lại như thế này: hiện tại, dùng brave trên mobile sẽ được laim gift 20BAT (~$5)

tip và nhận tip: trên lap (hoặc pc) cài brave, tạo ví uphold liên kết ... (như threat 1), rồi vô kênh yutube hoặc site mà đã liên kết với ví ... rồi dùng cái từ fone tip thôi (tip cho kênh ta hay site ta)

:p :p :p
cảm ơn bro

Update: Hiện tại chỉ cần tải app về là sẽ có 20 bat tương đương với 5$ không cần phải đợi đến cuối tháng nhen bà con. Mong là cuối năm nó đổi chính sách cho mình còn ăn dài dài

Nó báo gì vậy ạ???

Tip thì khi nào vào ví vậy , hôm qua tip hai phát mà không thấy về :popo_big_smile:

Cho e hỏi thêm câu nữa ạ: Khu vực thì nó tính theo khu vực của ref hay của mình nhỉ?? Như mình ở VN mà ref US thì được 1$ hay 7$ ạ

Update: Hiện tại chỉ cần tải app về là sẽ có 20 bat tương đương với 5$ không cần phải đợi đến cuối tháng nhen bà con. Mong là cuối năm nó đổi chính sách cho mình còn ăn dài dài
tạo nhiều acc cùng ip có được không bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back