Help cách kiếm 5$ đến 6$/ngày với like facebook

xl nhưng như tiêu đề mình giới thiệu không có noi hỗ trợ tool cho các bạn nhé .các bạn hãy đọc kỹ giùm mình với!
mình mong các bạn vào đây nói năng lịch sự bạn nào ủng hộ mình thì mình cảm ơn con bạn nào không ủng hộ mình thì các bạn cũng đừng gạch đá nhé.thanks

xl nhưng như tiêu đề mình giới thiệu không có noi hỗ trợ tool cho các bạn nhé .các bạn hãy đọc kỹ giùm mình với!
mình mong các bạn vào đây nói năng lịch sự bạn nào ủng hộ mình thì mình cảm ơn con bạn nào không ủng hộ mình thì các bạn cũng đừng gạch đá nhé.thanks
Uhm, dũng cảm ngay từ đầu thì chẳng ai nói gì, có sửa thì sửa bên kholike lun, để a e khỏi chờ đợi. Thân

Thớt này ban đầu thì lời ngon nói ngọt, lúc ref cho thớt xog thì lúc kiu gui tool là "bạn đợi mình lát nhé" và cứ ngày này wa ngày khác. Mình khinh loại người như thế.
ngay từ đầu mình không có noi dung tool bởi vì có mấy trang nếu các bạn dùng tool sẽ bị khóa nic tay trắng hết luôn .có bạn đã bị rồi đó

Last edited:
mong các bạn đọc kỹ giới thiệu của mình ở topic này và đừng mang những chueyn ở top khác vào đây nhé.mình trân thành cảm ơn

Mình chỉ thấy thế này. Like mãi rồi nó cũng hết. Cái tite của cậu có vẻ là hơi quá. Những site lớn trên thế giới với hàng trăng nghìn thành viên tham gia thì mỗi ngày cũng chỉ kiếm được 0.7-2$/ngày. Nó là có thường xuyên để like chứ những trang tăng like của VN thì không thể có được nhiều thế đâu. Ngày đầu tiên đồng ý với bạn là có thể khiếm được 5-6$ nhưng đảm bảo với bạn là ngày thứ 2 bạn không bao giờ kiếm nổi 1$/site. Ngày thứ 3 thì sẽ ít hơn nữa. ngày thứ 4 cũng thế. Nếu 1 mình bạn làm mà kiếm được 5-6$/ ngày thì bạn không cần phải lên đây tuyển ref làm gì. Bởi vì sau khi số like mình làm mỗi ngày thì lượng like cập nhật mới sẽ giảm đi và lúc đó thu nhập của bạn sẽ phụ thuộc rất nhiều vào việc tuyển ref. Ở forum này hầu hết đều đã dày dặn kinh nghiệm chinh chiến rồi. Có chăng chỉ là những người mới vào mới phát sốt với cái tite cậu giật! Cho nên cái gì cũng nên chừng mực để đỡ bị người ta nói. Đôi lời góp ý với bạn thế thôi.

Mình chỉ thấy thế này. Like mãi rồi nó cũng hết. Cái tite của cậu có vẻ là hơi quá. Những site lớn trên thế giới với hàng trăng nghìn thành viên tham gia thì mỗi ngày cũng chỉ kiếm được 0.7-2$/ngày. Nó là có thường xuyên để like chứ những trang tăng like của VN thì không thể có được nhiều thế đâu. Ngày đầu tiên đồng ý với bạn là có thể khiếm được 5-6$ nhưng đảm bảo với bạn là ngày thứ 2 bạn không bao giờ kiếm nổi 1$/site. Ngày thứ 3 thì sẽ ít hơn nữa. ngày thứ 4 cũng thế. Nếu 1 mình bạn làm mà kiếm được 5-6$/ ngày thì bạn không cần phải lên đây tuyển ref làm gì. Bởi vì sau khi số like mình làm mỗi ngày thì lượng like cập nhật mới sẽ giảm đi và lúc đó thu nhập của bạn sẽ phụ thuộc rất nhiều vào việc tuyển ref. Ở forum này hầu hết đều đã dày dặn kinh nghiệm chinh chiến rồi. Có chăng chỉ là những người mới vào mới phát sốt với cái tite cậu giật! Cho nên cái gì cũng nên chừng mực để đỡ bị người ta nói. Đôi lời góp ý với bạn thế thôi.
cảm ơn những lời góp ý của bạn .nhưng nói thật việc kiếm 5-6$/ngày là có thật và hiện mình cũng đang làm.đồng ý với bạn là những ngày sau mình sẽ có ít page để like đi.trung bình mỗi site /ngày chỉ kiếm được khoảng 0,2-0,5$ và 8site một ngày làm đều đặn bạn vẫn kiếm được từ 2$- 2.5$.đó là việc bạn làm bình thường.còn nếu mình nói cái từ "chiến thuật"bạn nào dám đầu tư một chút thì có thể kiếm gấp 2 hoac3 hoặc 4 lần cho đó là do ban đầu từ thoi.còn việc đầu tư thế nào thì mình ko tiện nói ở đây các bạn có thể yhaoo cho mình để cùng bàn luận

đã ref 1 lần và éo thấy gửi code imacros cho mình, thớt này éo vui rồi

bổ xung thông tin cho ae nào đăng ký tham gia trang tanglikenhanh nhé:tăng ma coup 1101-5816-4715-1863 <Vip 6 tháng>
9920-4215-8971-7768 <150 xu>
8064-2232-2342-3550<150 xu>

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week