Cách kiếm 1 bitcoin hằng tháng?

Reactions
27
MR
0.040
:oops: chào các bác, em hiện đang thất nghiệp, thấy Bitcoin giá cao cũng ham.

Sau 1 tuần làm cật lực ở các web bitcoin free và các trang khác dc có khoảng 0.01 BTC và ~500 dogecoin, ~100 captcoin

:confused: thấy khoai quá ko biết khi nào mới dc 1 bitcoin, tại giờ hết xí quách rồi cả ngày dc có tầm 30~40,000 satashi

có gì các bác chỉ giáo thêm cho e kiếm chút thu nhập quà ngày, e cảm ơn nhiều ;)

mình tổng hợp cách kiếm bitcoin miễn phí cho bạn mới đây :D mọi người ủng hộ
http://kiemmoneytuinternet.blogspot.com/

kiếm hơn 50,000 satshi / tuần
Kiếm bitcoin Free Phần 1 - bitvisitor
Kiếm bitcoin Free Phần 2 - Microwallet.org
Kiếm bitcoin Free Phần 3 - Bitchest.me và mẹo vặt

Last edited:

Sau 1 tuần làm cật lực ở các web bitcoin free và các trang khác dc có khoảng 0.01 BTC và ~500 dogecoin, ~100 captcoin

:confused: thấy khoai quá ko biết khi nào mới dc 1 bitcoin, tại giờ hết xí quách rồi ngày dc có tầm 30~40,000 satashi

có gì các bác chỉ giáo thêm cho e kiếm chút thu nhập quà ngày, e cảm ơn nhiều ;)

WOW 0.01 BTC là ngon lắm rồi. Bác chơi free web nào thế

1 bitcoin hằng tháng theo giá hiện tại là hơn 10tr rồi, mình cần 1 nửa mơ ước của bạn thôi :D

WOW 0.01 BTC là ngon lắm rồi. Bác chơi free web nào thế

free gần hết các trang 1 ngày dc hơn 10,000 satashi, bác nào muốn thì em tổng hợp lại sau cho

web coi quảng cáo 1 ngày dc hơn 6200 satashi, còn dạng giống PTC thì sau 1 tuần dc 10,000 satashi, coi video 5 ngày dc 6000 satashi

đăng kí có 900 stellar (gần 450k satashi) , ngồi gõ captcoin bán qua bán lại thị trường thu về 400k

nếu làm bình thường ngồi nguyên ngày làm web free (ko tính captcoin, stellar) thì 1 tuần dc 180k satashi

1 bitcoin hằng tháng theo giá hiện tại là hơn 10tr rồi, mình cần 1 nửa mơ ước của bạn thôi :D

:confused: thì e cũng đang muốn dc nửa ấy đó bác

free gần hết các trang 1 ngày dc hơn 10,000 satashi, bác nào muốn thì em tổng hợp lại sau cho

web coi quảng cáo 1 ngày dc hơn 6200 satashi, còn dạng giống PTC thì sau 1 tuần dc 10,000 satashi, coi video 5 ngày dc 6000 satashi

đăng kí có 900 stellar (gần 450k satashi) , ngồi gõ captcoin bán qua bán lại thị trường thu về 400k

nếu làm bình thường ngồi nguyên ngày làm web free (ko tính captcoin, stellar) thì 1 tuần dc 180k satashi

:confused: thì e cũng đang muốn dc nửa ấy đó bác
Cho mình xin web có stellar đi

Cho mình xin web có stellar đi

https://launch.stellar.org nè bạn

đăng kí vào bắt check mail, facebook đang xài thường xuyên nó mới chịu

rồi nó yêu cầu thử gửi stellar, cậu gửi cho mình nha gaoZhiZnrYCfykzrDm8d1KPj8st7U9dML9 (nick cavang) có gì nó sẽ hoàn cho cậu ko mất gì đâu, xong là cậu dc 900 stellar

rồi nó yêu cầu thử gửi stellar, cậu gửi cho mình nha gaoZhiZnrYCfykzrDm8d1KPj8st7U9dML9 (nick cavang) có gì nó sẽ hoàn cho cậu ko mất gì đâu, xong là cậu dc 900 stellar
gửi là mất chứ ở đấy mà ko mất gì, ghét nhất thể loại người này

Mình log face rồi mà có đc 500 stellar thôi thế ????

gửi là mất chứ ở đấy mà ko mất gì, ghét nhất thể loại người này

lần đầu đăng kí nó yêu cầu gửi thử 1 acc nào đó 100 sẽ dc hoàn lại 100 chứ mình lừa lấy đâu chứ, stellar của cậu vẫn còn nguyên chứ bộ

Mình log face rồi mà có đc 500 stellar thôi thế ????

uh, đúng rồi đó, cậu log fb là dc 500, check email sẽ dc thêm, rồi gửi thử acc nào đó (gửi qua acc mình chẳng hạn)

cậu cứ làm theo 3 yêu cầu của nó là log fb, check email, thử gửi stellar

:( cậu ơi hình như giờ hết thêm rồi, nếu có ghi ngày mai thì cậu vào nhé.

chứ trưa là mình đăng kí dc 900 :confused: chắc mọi người vào dữ quá

Last edited:
lần đầu đăng kí nó yêu cầu gửi thử 1 acc nào đó 100 sẽ dc hoàn lại 100 chứ mình lừa lấy đâu chứ, stellar của cậu vẫn còn nguyên chứ bộ

uh, đúng rồi đó, cậu log fb là dc 500, check email sẽ dc thêm, rồi gửi thử acc nào đó (gửi qua acc mình chẳng hạn)

cậu cứ làm theo 3 yêu cầu của nó là log fb, check email, thử gửi stellar
để tôi nói cho cậu biết nhé, dù có gửi vào đâu thì nó vẫn sẽ bonus cho 100, người ta tự gửi vào tài khoản người ta thì vẫn dc 100 như thường, tổng cộng là 950, send 100 cho cậu lúc đầu thì chỉ còn 850, sao mà nguyên dc

để tôi nói cho cậu biết nhé, dù có gửi vào đâu thì nó vẫn sẽ bonus cho 100, người ta tự gửi vào tài khoản người ta thì vẫn dc 100 như thường, tổng cộng là 950, send 100 cho cậu lúc đầu thì chỉ còn 850, sao mà nguyên dc

:confused: mình send đại tài khoản khác 100 nhận lại 100 chứ bộ, là mình dc nhận 900

mình làm sao thì chỉ lại vậy thui chứ mình có lừa đâu

:confused: thấy khoai quá ko biết khi nào mới dc 1 bitcoin, tại giờ hết xí quách rồi cả ngày dc có tầm 30~40,000 satashi

Bạn vào kiếm bitcoin free hàng giờ đấy: http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/2014/08/free-bitcoins-daily.html
nếu bạn đã có ít vốn bitcoin rồi thì vào cex mua GHS để tăng thêm thu nhập nhé :) hoặc có thể ăn tiền theo giá chênh.

1: cố gắng đừng bao giờ nản chí dù có ra sao đi nữa
2: xác định google là thầy của mình, đừng trông mong vào ai
3: năng nổ quay tay vận may sẽ tới
Proof btc trong 3 ngày đây (ko phải chơi stellar gì đâu nhé), đủ yêu cầu của thớt chưa :D

Proof btc trong 3 ngày đây (ko phải chơi stellar gì đâu nhé), đủ yêu cầu của thớt chưa :D
3 ngày 10tr roài .... ngưỡng mộ ghê

SITE NÀO THẾ PRO VIP VIP

xin làm đệ tử với :D

Bạn vào kiếm bitcoin free hàng giờ đấy: http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/2014/08/free-bitcoins-daily.html
nếu bạn đã có ít vốn bitcoin rồi thì vào cex mua GHS để tăng thêm thu nhập nhé :) hoặc có thể ăn tiền theo giá chênh.

:D web free mình có nhiều lắm còn nhiều hơn cả trang đó ấy chứ lưu hơn 3 trang word, gom 1 ngày hơn 10k satashi lun ấy

https://cex.io/ à bác, coin-swap nó thị trường rộng hơn nè, bán captcoin, dogecoin dc đó, mà LTC ở cex rẻ hơn coin-swap nhỉ chênh nhau 100k

ế bác tunvit ở trên làm sao hay quá vậy ,chỉ em với nào :( hức

Last edited:
Cày alt coin rồi đổi sang btc thôi chứ ko có gì cao siêu, chỗ nào có coin rác chỗ đó có mặt mình :D google tiếp nhé :D

e mới cày dc captcoin và dogecoin thui, bác hướng dẫn kiếm thêm những thứ khác dc ko ạ? :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back