Cách Khắc Phục Submitting and waiting ...

Status
Not open for further replies.
hôm bửa mình đã lập 1 top pic như thế này và mod boyswat close top pix và cảnh cáo mình với lý do là lập topic ko đúng chỗ các vấn đề của soft thì phải vào topic suport các vấn đề của soft mà pots .vậy nên mod đừng close topic của ban sadl0ve_0s để ngoài này cho mọi người đều thấy mà khắc phục. còn đây là topic của mình :
http://mmo4vn.com/showthread.php?28417-cach-khac-phuc-tinh-trang-wating-lau-cua-asian-soft

hôm bửa mình đã lập 1 top pic như thế này và mod boyswat close top pix và cảnh cáo mình với lý do là lập topic ko đúng chỗ các vấn đề của soft thì phải vào topic suport các vấn đề của soft mà pots .vậy nên mod đừng close topic của ban sadl0ve_0s để ngoài này cho mọi người đều thấy mà khắc phục. còn đây là topic của mình :
http://mmo4vn.com/showthread.php?28417-cach-khac-phuc-tinh-trang-wating-lau-cua-asian-soft
topic mọi vấn đề cũa soft j ? =)) hài lần sau kêu ỗng move vào ! toàn close ko , ko thấy cai nào hữu dụng đễ move à ! cũng ko biết sao với ông MOD này :)) !

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

mà cái tác cụng cũa tcp/ip này ko biết có nhiều ko ? có ai đánh giá cho mọi người nghe cái ! vì trước h chĩ cùng đễ download toren thui !

chả khắc phục đc gì :|

mà lỗi này toàn bên XD chứ bên asian không bị

chả khắc phục đc gì :|

mà lỗi này toàn bên XD chứ bên asian không bị

Khi gõ bạn mở lại thử xem thông số có còn y nguyên nv hay ko

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

link 2 mình thấy ko báo nữa :) nên bạn cứ down đi :) đừng down link 1 ^^
Link 2 là mình post :d
Link 2 với 3 ko có virrus

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

Ừ chắc mod ko close đâu bạn .. post vào mục captcha mà :binhsua52:

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

nói chung có vizuts ko , người bảo có người bảo k :(

K biết link 1 có hay k ..
nhưng link 2 và 3 chắc chắn ko có bạn :binhsua17:

Khi gõ bạn mở lại thử xem thông số có còn y nguyên nv hay ko

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

Link 2 là mình post :d
Link 2 với 3 ko có virrus

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

Ừ chắc mod ko close đâu bạn .. post vào mục captcha mà :binhsua52:

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

K biết link 1 có hay k ..
nhưng link 2 và 3 chắc chắn ko có bạn :binhsua17:
cũa bác nonam cung box captcha đó =)) !

thông số khác r mà vẫn thế bạn ợ

ở bên asian config sẵn nhưng ở bên XD thì phải chỉnh

thông số khác r mà vẫn thế bạn ợ

ở bên asian config sẵn nhưng ở bên XD thì phải chỉnh

Tại mình sài soft asian .. trước cũng bị h thì hết .. còn XD thì chưa biết :-? .. bạn nào thử đê :binhsua112:

soft XD em thử thì không thể khởi động lên được. báo cái lỗi gì đó. thế nên lại phải tải bản mới về.

soft XD em thử thì không thể khởi động lên được. báo cái lỗi gì đó. thế nên lại phải tải bản mới về.

Hình như mở soft với cái này nó k liên quan bạn à .. mình chỉ đổi thông số của nó

theo em nghĩ thì do mình thay đổi gì gì đó trong cái file config nên không open được soft nữa. em thay cái mới lại vào OK mà!

lolz lỗi gì up lên ae giúp cho có gì mà xoắn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week