• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cách gỡ đóng băng ở tiệm net mà không bị phát hiện ?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Hiện tại mình chỉ biết gỡ băng hình đầu gấu Deepfreezer thui... còn những loại khác thì bó tay...nếu bạn nào biết xin hướng dẫn để mình còn kiếm tí cháo qua ngày
Sẽ đền đáp xứng đáng cho bạn.. có thể pm vào inbox hoặc trực tiếp lên đây

bạn nào đồng ý trưc tiếp lên top thì bấm cái thanks ủng hộ nhé!! hí hí

Toi là chủ quán Net này . Nếu muốn chỉ có rình rình chơi đêm . Lúc tôi cầy game , lẻn vô máy chủ mà cài là được ;))

âm mưu gì đây mà cần hả bạn :binhsua04:

h nó tích hợp vào vs csm rồi nên bất khả thi lắm, trừ khi chơi đêm xong nghịch

còn cách này nữa 100% , lại chủ quán hỏi : anh ơi e phá đóng băng cài tý keylog mãi mà chả được anh giúp e vs:binhsua07:

phá thì đc nhưng bi phát hiện liền ah.! tại phá xong phải rersta lại 2 lần. thằng chủ quán nó biết liền.! ban đêm nó ngủ rset đâu ai mở máy cho mình.!
tốt nhất là gặp thằng chủ quán mak thương lượng :))

lúc chủ net phát hiện thì, dã từng chứng kiến 1 lần phải nói rất dã man :binhsua04:

D M thớt âm mưu làm việc bất chính có ngày vô viện tránh xa quan net tao ra ko tao đánh cho u đầu =))

Tùy từng máy mà làm,
Nhưng 100% là phải để chủ quán ko nhìn vào máy tính là cậu gỡ ok ;)
Ở chỗ tớ chơi bằng vé nên ko cần chủ quán mở,
nhưng chủ quán ngồi dưới toàn để ý máy tính nên cũng hơi khó ;))

Tao là chủ quán đây thằng nào có ý định phá thì ăn cám đi nhá ! Mày làm sao nào :)

trước tiên cậu dùng chương trình anti Deepfreezer để mở băng ko cần pass
tiếp theo bạn tạo 1 Shortcut làm đơ cpu ( quả này chủ net se~ phải reset máy, ko còn lựa chọn nhé) thế là mở băng rồi nhá
ko biết tạo shortcut thì pm inbox

Hehe.âm mưu j đây.hồi tr mềnh kủng hay gở băng treo gomez.có phần mềm hết.nhung chỉ giết dc gấu đầu trắng thôi.gấu đầu đỏ hiện nay chưa thấy pro nào viết tool unlock hết

Thick đi phá mà lại gà ! Có phải ai cũng dùng trình đóng băng deepfreeze đâu giờ mấy thằng gà gà nó mới dung bản đấy vì nó có bản Undeep ! Các chủ quán net giờ chơi các loại như Driver Vaccine Vs Garena Deep... cập nhật qua máy chủ ! Cho chúng mày phá hoại nhá !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom