• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Cách giải quyết mỗi khi không vào được acc zeek

Status
Not open for further replies.

thongcr

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Gần đây xuất hiện hiện tượng không đăng nhập vào zeek được. Hậu quả mọi người không post ad được đúng giờ và gây ra hoang mang cho nhiều người nghĩ rằng zeek đang có dấu hiệu scam. Sau đây mình xin chia sẻ cách mình đã thử và có hiệu quả:
Đầu tiên nếu như bạn đăng nhập vào tên miền của zeek một cách thông thường : zeekrewards.com sẽ xuất hiện dòng thông báo "Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với zeekrewards.com
Thử tải lại: zeekrewards.*com
Những người dùng khác cũng đang gặp khó khăn khi kết nối với trang web này, vì vậy bạn có thể phải đợi một vài phút"
Mỗi khi như thế bạn chỉ cần thêm tên acc của bạn trước tên miền đăng nhập là sẽ vào được bình thường. Ví dụ tên đăng nhập của bạn là thongcr, bạn hãy truy cập vào zeek bằng cách gõ: thongcr.zeekrewards.com , bạn sẽ vào được bình thường
Mình không chắc điều này có thể áp dụng cho tất cả mọi người hay không nhưng với mình thì luôn ổn. mọi người cùng thử xem nhé, nếu thấy được thì xin cái thanks

Vào thì vào dc nhưng ko đăng nhập đc đâu bác ah, tối qua mình có thử rồi

gôd...anh em lam theo nhé....

tối qua mình cũng té ghế, ko post ads được, vãi lúa

bây giờ thì đc nhưng ko biết tối thế nào.2 hôm e đăng nhập user.zeekrewards trên điện thoại đều ko đc

Mình vẫn vào được bình thường mà bác, bác xem lại xem nhé

Àh, bác vào đc là vì Zeekrewards.com bây giờ nó vẫn vào được mà

thớt có ý tốt nhưng ý này không hay, cứ như mọi hôm zeek bị ddos thì cách nào thì cách cũng chẳng vào đc, mặc dù vào đc cũng chẳng kịp post bài đâu

các bác làm theo đi em cũng mới phát hiện ra kiểu này nhưng chủ thớt post rồi lại thôi :d

mình luôn dùng cách đấy từ khi chơi zeek. Đã không vào được thì cách nào nó cũng thế vì đều kết nối đến database zeek.

2 cách trên cũng chưa chấc vào được copy link zeek paste vào đây 1000% là được mọi lúc mọi nơi...
http://www.hidemyass.com/

dạo này zeek bình thường lại rùi, ít còn tình trạng ko vào đc.

spam tý nhá .......! Ngồi rảnh rỗi ko có việc gì lèm ..! Cậu chủ thớt là hay đi thuê ng lao cc lắm đó nhá :))

spam tý nhá .......! Ngồi rảnh rỗi ko có việc gì lèm ..! Cậu chủ thớt là hay đi thuê ng lao cc lắm đó nhá :))

Jo hình như CC chỉ để nâng cấp Silver, Gold, Diamond thì phải , chứ mua VIP zeek nó khóa rùi , mấy bác kia hết đường làm ăn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom