Ask Cách ghi địa chỉ ở microworkers

mình nghĩ bạn nên bỏ cái acc này là vừa rồi,bọn support làm ăn chậm kinh khủng,mình gửi thư cho nó mà hơn 1 tháng chưa có trả lời,làm lại acc mới rồi ghi chính xác địa chỉ vào,nhớ là tiếng việt có dấu
tiếng việt có dấu bọn nó có gửi được không nhỉ =.=

support làm sao để nó gửi mã pin nhanh nhỉ
ai làm rùi chỉ a e nào

mã pin của mình nhận dc từ thằng micro là 12 kí tự gồm cả chữ lẫn số,mò cũng ko ra đâu bạn

Bạn chờ lâu không thì nhận được vậy !
Mình chờ hơn 1 tháng rồi mà chưa nhận được , hôm nay mới yêu cầu gửu lại mất 2$ :((
yêu cầu lần 2 mà nhận được cái lần 1 không biết có nhập được không nhỉ :-ss
Bây giờ vào micro thấy Newmember VN nhiều lắm !

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

Đọc cái này :
@Anonymous: Có thể Microworkers sẽ scam đối với một số người. Đây là thông tin chúng tôi lượm được trên mạng: They're SCAM. Sometimes they pay the first payment to get you involved. Then when you withdraw again, they play the inactive and stop replying to messages. Some other people I know got accounts terminated when they requested withdrawals, so no thank you.

Thực hư thế nào chúng tôi chưa thể kiểm chứng được, rất nhiều người đã nhận được payment, kiểm tra trong hệ thống Microworkers thấy nhiều nickname Việt Nam kiếm được vài trăm đô, chắc họ đã được thanh toán nhiều lần. Tuy nhiên cũng có một số than phiền về việc xác nhận mã PIN. Quả thật nếu sau 21 ngày mà bạn k nhận được PIN thì có thể địa chỉ của bạn k rõ ràng nên Mail k đến nơi, hoặc có thể Microworkers cố tình k gửi PIN để bạn sau 21 phải yêu cầu gửi PIN lại để họ kiếm phí 2 USD cho việc gửi lại mã PIN đến địa chỉ nhà của bạn. Nhưng nếu thế lại phải chờ rất lâu. Hình như có người phải mất 2 tháng mới nhận được PIN. Nói chung k kiên nhẫn dễ bỏ cuộc lắm. Nếu bạn k nhận được PIN thì viết một mail trong phần Support nói rằng địa chỉ của bạn rất khó để mail đến nơi, yêu cầu Microworkers cho phép bạn gửi bản scan CMND (ID card) (2 mặt) và Bank statement (chứng từ rút tiền hoặc nộp tiền ngân hàng) để xác nhận tên bạn có địa chỉ nhà như vậy, để Microworkers có thể gửi mã PIN qua email của bạn. Nếu bạn viết mail với ngôn từ tôn trọng thì có thể họ sẽ xem xét và gửi mã PIN cho email của bạn. Nếu họ k chấp nhận thì coi như bạn bị SCAM. Nói chung mỗi người tham gia sẽ gặp những tình cảnh khác nhau. Chúng tôi chưa thể xác minh được Microworkers có thực sự SCAM hay không.

Ecc, nó gởi mã PIN kiểu thư qua bưu điện về địa chỉ ah. ko phải qua mail sao.
Mà tui đợi hơn 21 ngày rồi mà có thấy thư về đâu. Vừa bấm lại PIN tốn 2$.
Chả biết tụi này có scam ko hiccc

mình xin cam đoan là micro ko scam,mình đã nhận được mã pin và rút dc 24$ từ nó,ko nhận được mã pin thì lỗi đó là do các bạn ghi địa chỉ ko chính xác mà thôi

mình xin cam đoan là micro ko scam,mình đã nhận được mã pin và rút dc 24$ từ nó,ko nhận được mã pin thì lỗi đó là do các bạn ghi địa chỉ ko chính xác mà thôi
Bạn có phải yêu cầu mã Pin lần 2 không .
Hay lần 1 được luôn :D

Đã nhận được pin chỉ trong 15 ngày và có proof :)) thư từ slovenija

Ai mà ghi sai hoặc chưa nhận dc thư đừng vội bấm vào 2$ mà nhờ admin nó gỡ địa chỉ trước cho. (2 ngày)

Cách ghi địa chỉ của mình là kèm theo số DT:
Code:
[FONT=Courier New,Arial]My address:
950/88 Provincial Highway No.41, Linh Chieu Ward, Thu Duc District, Ho Chi Minh City
Phone: +84909xxxxxx[/FONT]

Attachments

17.8 KB · Views: 207
Last edited by a moderator:
Đã nhận được pin chỉ trong 15 ngày và có proof :)) thư từ slovenija

Ai mà ghi sai hoặc chưa nhận dc thư đừng vội bấm vào 2$ mà nhờ admin nó gỡ địa chỉ trước cho. (2 ngày)

Cách ghi địa chỉ của mình là kèm theo số DT:
Code:
[FONT=Courier New,Arial]My address:
950/88 Provincial Highway No.41, Linh Chieu Ward, Thu Duc District, Ho Chi Minh City
Phone: +84909xxxxxx[/FONT]
chúc mừng cậu,mong cậu kiếm dc nhiều $ từ micro :binhsua06:

Mình thì tầm khoảng 20 ngày sau khi request là nhận được pin. Vào enter pin và 5 ngày sau có $ về paypal.

Bác nào hơn tháng mà chưa nhận được Pin thì nên xem lại địa chỉ xem có sai sót ko. Mình ghi tiếng Việt ko dấu, ko ghi như bác MMO5632 , may mà vẫn nhận được PIN.

Mình thì tầm khoảng 20 ngày sau khi request là nhận được pin. Vào enter pin và 5 ngày sau có $ về paypal.

Bác nào hơn tháng mà chưa nhận được Pin thì nên xem lại địa chỉ xem có sai sót ko. Mình ghi tiếng Việt ko dấu, ko ghi như bác MMO5632 , may mà vẫn nhận được PIN.
mình ghi tiếng việt có dấu đàng hoàng,cũng nhận dc thôi :binhsua06:

mình cashout lần 1 thì trong vòng 15 ngày nhận được pin, lần 2 đợi đến gần 2 tháng rồi k thấy gì cả. hiện giờ vẫn pending....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom