Help Cách download Torrent nhanh?

mình dùng utorrent để kéo, sau khi download "complete", mình thấy trên status của utorrent đang "Seeding", Seeding là gì vậy các ban, lúc đó tắt hẳn utorrent luôn đc k??

kiếm private traker gia nhập vào thì down nhanh thôi. all.hdvnbits.org, vnbits.org, viettorrent.vn <--- thấy mấy tracker đó tốt đó nhưng với điệu kiện bạn chơi movies

mình dùng utorrent để kéo, sau khi download "complete", mình thấy trên status của utorrent đang "Seeding", Seeding là gì vậy các ban, lúc đó tắt hẳn utorrent luôn đc k??

Tắt cũng ko sao. Nhưng để thì hay hơn, giúp người khác down nhanh hơn! Đừng down xong rồi quay mặt đi.

cố gắng giữ seed đi bạn, cứ để vậy có mất j đâu
tham gia P2P đó là phép lịch sự

SCC đừng ham hố nhé, nếu VPS live lâu + speed cao thì hãy chiến .
SCC và IPT chủ hàng scene thôi vì thế tốc độ release rất nhanh

đag kéo free leech của SCC mà sao chậm ghê
down xong bên cột seed chả thấy gì ko biết có phải do vps k
thằng SCC có mấy loại tutorial trainning ko mấy bác

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

sẵn cho ké, có bác nào bán template warez ko vậy, đang có acc IPT

cũng đag định chiến thêm warez
ae nào có temp thì lhe vs hoặc hợp tác làm temp cũng đc :D

Đang tạo file torr để seed thì bị lỗi đỏ choét thì làm sao các bác nhể, trong khi đó file torrent đã pub khắp nơi hic

download torrent quan trọng nhất là người seed cho bạn, đó là những người download xong rồi và upload
cái thứ hai là file đó có dc nhiều người đang download không, vì mỗi người download ( peer ) cũng là nguồn upload cho người khác ( peer ) đây chính là quy luật của torrent có download sẽ có upload.
cái thứ ba chính là dù rất nhiều người seed nhưng muốn tốc độ cao thì mạng internet nhà bạn phải có đường truyền tốt, vd nhé tốc độ truyền tải dữ liệu của nhà bạn là ~ 1500 mb/s thì max speed torrent có thể đạt dc là ~ 300 kb/s
cấu hình máy không quan trọng, có điều nhớ accept firewall của máy tính cho trình torrent hoặc tắt luôn nó đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,080
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back