Help Cách đổi FPP sang tiền thật trong Pokerstars

matador

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Insuree Balance
0
Rảnh rỗi sinh nông nổi ngồi ba hoa bốc phét với anh em chút. Tình hình dạo này đánh cash game đen thôi rồi, acc cứ buil lên đc ít thì lại down. Nhưng bù lại cái FPP lên vù vù. Hôm nay thấy có 1 bàn SNG 9 thằng buy in 140FPP lấy 2 thằng vào tour buy in 11$ sáng mai đánh. Đang sẵn có FPP cũng reg 1 bàn chơi về nhất đc ticket, bọn PS nó auto reg luôn cái tour 6h30 sáng mai chơi mà giờ đó mình có chơi đc đâu nên unreg lấy đc 8.8$ T-money.

T-money này có thể dùng để đăng ký các tour MTT, SNG thay cho tiền thật nhé.

Bác nào có FPP cứ làm theo cách này cũng ổn. Vì mình xem trong VIP store để đổi FPP ra tiền thật bạn mất 1000FPP để đổi lấy đc 10$ thôi. Đằng này bỏ ra 140FPP và một chút thời gian, công sức cũng đc 8,8$ đủ để chơi các tour lớn.

Rảnh rỗi sinh nông nổi ngồi ba hoa bốc phét với anh em chút. Tình hình dạo này đánh cash game đen thôi rồi, acc cứ buil lên đc ít thì lại down. Nhưng bù lại cái FPP lên vù vù. Hôm nay thấy có 1 bàn SNG 9 thằng buy in 140FPP lấy 2 thằng vào tour buy in 11$ sáng mai đánh. Đang sẵn có FPP cũng reg 1 bàn chơi về nhất đc ticket, bọn PS nó auto reg luôn cái tour 6h30 sáng mai chơi mà giờ đó mình có chơi đc đâu nên unreg lấy đc 8.8$ T-money.

Bác nào có FPP cứ làm theo cách này cũng ổn. Vì mình xem trong VIP store để đổi FPP ra tiền thật bạn mất 1000FPP để đổi lấy đc 10$ thôi. Đằng này bỏ ra 140FPP và một chút thời gian, công sức cũng đc 8,8$ đủ để chơi các tour lớn.
cách này mình xài thường xuyên rồi. nhưng bạn nhầm ở chỗ là bạn chỉ cần chơi đủ 750FPP là có 10$ bonus kể cả trong quá trình tích 750FPP bác có dùng hết đi chăng nữa thì khi đủ 750FPP vẫn có BN, nghĩa là không cần tài khoản bạn có 750FPP

cách của bạn chủ là chơi lấy thưởng rồi sao còn gọi là đổi được, chơi thắng mới được chứ thua thì tiêu. mình cũng mấy lần chơi lấy vé kiểu thế nhưng chưa unreg bao giờ

cách này mình xài thường xuyên rồi. nhưng bạn nhầm ở chỗ là bạn chỉ cần chơi đủ 750FPP là có 10$ bonus kể cả trong quá trình tích 750FPP bác có dùng hết đi chăng nữa thì khi đủ 750FPP vẫn có BN, nghĩa là không cần tài khoản bạn có 750FPP

cái khoản thưởng 10$ ấy hình như cũng có một vài điều khoản

khoản thưởng ấy chỉ tính trong 1 năm đạt 750 FPP, hết năm nó reset lại.
trước khi đạt thưởng mà rút tiền thì sẽ không được 10$ đó.

cách của bạn chủ là chơi lấy thưởng rồi sao còn gọi là đổi được, chơi thắng mới được chứ thua thì tiêu. mình cũng mấy lần chơi lấy vé kiểu thế nhưng chưa unreg bao giờ

cái khoản thưởng 10$ ấy hình như cũng có một vài điều khoản

khoản thưởng ấy chỉ tính trong 1 năm đạt 750 FPP, hết năm nó reset lại.
trước khi đạt thưởng mà rút tiền thì sẽ không được 10$ đó.
không đăng ký thì để FPP làm gì hả bạn? nếu muốn đc giải cao thì tích, còn ăn non thì cứ đăng ký mấy cái 100-200FPP ấy, còn có 4500FPP thì tranh ticket 215$. hehe

không đăng ký thì để FPP làm gì hả bạn? nếu muốn đc giải cao thì tích, còn ăn non thì cứ đăng ký mấy cái 100-200FPP ấy, còn có 4500FPP thì tranh ticket 215$. hehe

cũng có vài lần mình chơi lấy vé nhưng lấy được cái vé cũng gian nan, thấy mất thời gian quá nên nghỉ

Lấy vé đơn giản thôi mà cậu. Đánh bàn SNG 9 thằng, về nhất nhì đc vé, về thứ 3 đc FPP lớn hơn số FPP ban đầu mua vào. Để FPP đó thì phí. Cứ bao giờ được 1000 FPP thì đổi sang $10 cash cũng đc. Còn 750 đổi sang $10 cash đó là cái VPP cậu nhé, càng lên level thì kiếm VPP càng khó. Mình đang silver, cứ 3 FPP mới đc 2 VPP, trong khi ở bronze cứ 1 FPP được 1 VPP.

Các bàn SNG multil table mình k chơi, vì thực sự giành đc vé ở đó rất chật vật. Nên chơi bàn đơn thôi.

mình không để ý thấy SNG 9 người nên mấy lần toàn chơi tour lấy vé. lần nào cũng vài giờ mới xong nên mất thời gian quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom