Cách đặt cược

traicam

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
BƯỚC 1 :

Để đặt cược, chọn loại đặt cược từ các tab ở phía bên trái của trang.

BƯỚC 2 :

Sau đó, nhấp vào Tỷ lệ đặt cược tương ứng với kết quả bạn đã chọn cho loại đặt cược đó.

BƯỚC 3 :

Ngay lập tức, một ô sẽ xuất hiện ở phía trái màn hình, hiển thị chi tiết lựa chọn của bạn trong một ô tương tự. Nhập số tiền đặt cược của bạn vào ô này.

Khi khách hàng sử dụng VND đặt cược , số tiền nhập vào khung đặt cược của quý khách phải bỏ 3 con số 0 ở phía sau . Tất cả tiền đặt cược phải là bội số của 1000 . Để biết thêm chi tiết , xin vui lòng tham khảo ví dụ dưới đây:

Khi khách hàng nhập số tiền vào khung theo hướng dẫn trên , hệ thống sẽ tự động thêm 3 số không ở phía sau số tiền đặt cược , để đảm bảo chính xác số tiền đặt cược thật sự của quý khách.

BƯỚC 4 :

Kiểm tra lại toàn bộ chi tiết trước khi nhấp vào nút " Đặt cược " bên dưới ô đó. Nếu gặp lỗi, hãy nhấp vào nút " Huỷ " để đặt lại lựa chọn của bạn.

BƯỚC 5 :

Nếu bạn nhấp vào " OK " , chi tiết đặt cược của bạn sẽ được gửi đến chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra Trạng thái đặt cược của mình bằng cách nhấp vào nút " Danh sách cược " ở đầu trang.

BƯỚC 6 :

Nếu bạn nhấp vào " OK " , chi tiết đặt cược của bạn sẽ được gửi đến chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra Trạng thái đặt cược của mình bằng cách nhấp vào nút " Danh sách cược" ở đầu trang.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week