Tutorial CÁCH ĐÀO BITCOIN TRÊN ĐÁM MÂY VÀ TRÊN PC KHÔNG KHỦNG VỚI EOBOT.COM

hình như cái máy GHS 5 năm là vĩnh viễn hay sao ấy, ghi 5 năm nhưng mà có đếm thời gian đâu

hình như cái máy GHS 5 năm là vĩnh viễn hay sao ấy, ghi 5 năm nhưng mà có đếm thời gian đâu
mình cũng chưa chơi hết 5 năm nhưng theo tiền bối thì nó chỉ cho 5 năm thôi nhưng ăn nhiêu đây cũng ngon rồi

thớt và mọi người cho mình hỏi đám mây đó có thời gian tồn tại là bao lâu vậy? sáng giờ chạy được 0.05 BTC, không biết nếu ngày mai không mua đám mây nó có đào ra được chừng đó không :)
@khanhnhung thớt có thể làm 1 bài hướng dẫn chi tiết được không :D

Sao được 0.05BTC hay vậy?

Sao được 0.05BTC hay vậy?
nhiều pro lắm đó bác mình cũng thấy ae đầu tư nhiều tính ra ngày rung đùi cũng đủ tiền nuôi gấu

cảm ơn thớt, mình vẫn còn 1 câu hỏi là Cloud SHA-256 và Cloud Scrypt thì nên mua loại nào? (mình chơi free)
theo mình thì SHA-256 5 năm ok chứ 24h thì lỗ

:mad:

của bác nào đẹp 10.000 GHS 3.0 thấy tiền bác chạy thấy ham

đang theo thớt, nhưng còn thời gian rảnh, thớt biết làm android share mình kiếm thêm ăn tết nhé.

đang theo thớt, nhưng còn thời gian rảnh, thớt biết làm android share mình kiếm thêm ăn tết nhé.
được có thời gian mình xẽ làm video cho mn là android

hỏi thớt tí, em withdraw là 0.01 btc, chua thấy nó về tài khoản, thế lịch sử rút ở đâu thớt

XEM LỊCH SỬ ĐẤY BÁC https://www.eobot.com/history
CHẮC TUI TRẢ LỜI BÁC NHƯNG TIỀN ĐÃ VỀ RỒI
vẫn chưa thấy về, mấy tiếng thì vè tài khoản thế, có phải vào đây rút ko bác

không hiểu tại sao tk của mình nó cứ đièn tự động send DOGE khi đủ 100 DOGE về cái ví này thế nhỉ DLmHBev9rc1UHcG7CDx9Ybuu8T9oCoKkMh

vẫn chưa thấy về, mấy tiếng thì vè tài khoản thế, có phải vào đây rút ko bác
View attachment 66560
thật sự tui cũng quên nó là mấy tiếng rồi vì toàn để rút tự động 0.001 nên cứ đủ thì thầy cô trong ví thôi chứ ít khi rút = tay

bác nào giải thích cho mình xem cái GHS 2.0 với GHS 3.0 nó khác nhau cái gì vs cái clound Scrypt nó khác cái gì rồi thời gian 24h vs 5 năm nó lời lãi nó ra sao với ._. nhìn nó mông lung quá

không hiểu tại sao tk của mình nó cứ đièn tự động send DOGE khi đủ 100 DOGE về cái ví này thế nhỉ DLmHBev9rc1UHcG7CDx9Ybuu8T9oCoKkMh

Giống mình. Mọi người cẩn thận nhé. Thằng này nghi là nó rút ruột mình nha. Mình bị rút cả btc lẫn doge và còn tự thay đổi kế hoạch đầu tư nữa. Mĩnh ko chơi thằng này nữa, khìn khìn lắm dù chỉ đầu tư vào có 0,03 btc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week