Tutorial CÁCH ĐÀO BITCOIN TRÊN ĐÁM MÂY VÀ TRÊN PC KHÔNG KHỦNG VỚI EOBOT.COM

có vẻ bác ở gần cung bò cạp nhỉ
E chưa thấy 100 hay 1000 bitcoin bao giờ nó lớn quá tương đương 40.000$ và 400.000$ bác nào giỏi toán tính hộ e ra vnd với
CHỐT
hình thức 1 free vác mai đào cả ngày được 3-5$ đủ ăn mì tôm
hình thức 2 đầu tư bác muốn bao nhiêu/ngày là có bấy nhiêu
chốt xong vẫn chỉ là thông tin chung chung "muốn bao nhiêu là có bấy nhiêu" thế thì ai chả nói được, cần gì viết tuts?
Cho luôn con số cụ thể đi là xong. đầu tư 100$ mua mây miếc gì đó, 1 giờ kiếm được 0.1$, 1 ngày kiếm được 2.4$ chẳng hạn. Người ta tự biết đường tính.
Chém gió cho vui vì thấy cái tuts có vẻ dài mà thông tin hữu ích thì chả có mấy :))

^ Đó là nếu như site này sống được 5 năm thôi, thời gian lâu quá, cái 24h thì nhanh rồi, nhưng để được rút tiền từ nó cũng phải 180 ngày sau
nó còn sống được bao nhiêu thì e thua nhưng thời gian nó đã sống thì chúng ta cũng đã biết rồi 180 so với tuổi thọ của nó thì quá ít nhưng cũng phải nói trang này đánh nhanh thắng nhanh thì ko được nhưng trường kỳ kháng chiến thì tui vẫn chưa tìm được thằng nào đang chơi như nó

chốt xong vẫn chỉ là thông tin chung chung "muốn bao nhiêu là có bấy nhiêu" thế thì ai chả nói được, cần gì viết tuts?
Cho luôn con số cụ thể đi là xong. đầu tư 100$ mua mây miếc gì đó, 1 giờ kiếm được 0.1$, 1 ngày kiếm được 2.4$ chẳng hạn. Người ta tự biết đường tính.
Chém gió cho vui vì thấy cái tuts có vẻ dài mà thông tin hữu ích thì chả có mấy :))
nếu bác bỏ ra 2 phút đk và dùng tiền nó cho free theo ngày của nó để mua thì bác xe không nói câu này và thấy tui nói muốn bao nhiêu có bấy nhiêu là đúng
1000$ mua sha-256 5 năm thì tiền lời mỗi tháng 100$ x 5 năm x12 tháng = ?.. nhưng nếu năm đầu tiên không rút đùng số tiền lại mua tiếp thì lái xe là 250$ x4 x 12=?..và ngồi rung đùi đếm tiền trong 4 năm ngoài ra còn nhiều loại có thể mua như sha 256 24h thì tốc độ đảo của nó lại khác và tiền cũng khác phải tính theo phút thôi

site nó ra đi thì khi nạp vào rồi sẽ ra sao. tính theo ngày thu về còn không ăn thua, bác tính theo năm thì ...:rolleyes:
mình chỉ lấy ví dụ thôi khi mua cái nào nó xe có tính toán cho mình

Chơi trên mạng này lần đầu tiên thấy có người tính bằng năm.
Mình lướt qua trang web thì thấy đầu tư phải mất cỡ 1 năm mới hồi được vốn. Gói cloud sha-256 3.0 giá 1.11$ mỗi tháng đào được $0.07 mất 15.29 tháng.
Gói cloud sha-256 2.0 giá $0.450 mỗi tháng đào được $0.0472 mất 9.53 tháng.
Nó cũng đưa ra cảnh báo nè. :rolleyes:
Cloud mining should be considered as a fun, recreational activity and not a source of income or investment. The above numbers reflect no difficulty increase. Investing involves risk, including possible loss of principal.

In addition to the normal risks associated with investing and mining, cryptocurrency mining investments and related instruments may involve risk of capital loss from unfavorable fluctuation in cryptocurrency values, exchange-related risks, policy risks, liquidity, and market price fluctuation and demand.

The strategies discussed are strictly for illustrative and educational purposes and should not be construed as a recommendation to purchase. There is no guarantee that any strategies discussed will be effective. The information provided is not intended to be a complete analysis of every material fact respecting any strategy. The examples presented do not take into consideration commissions, tax implications, or other transactions costs, which may significantly affect the economic consequences of a given strategy.

đâu thấy mục software miner đâu thớt ? :confused:
vào products->poolinfo máy mình cùi quá nên không đào trên máy có chạy thử = vga thì cpu ko thấy tốn bao nhiêu

nếu treo trên vps (nhiều vps) thì 1 ngày thu về khoảng nhiêu vậy cậu ?
mình ko biết treo vps nhưng mình nghĩ đạo=cpu chắc là ko nhanh lắm

mới tes thử với phần mềm, chạy số nhảy tùm lum. 0.000 và 5 số cuối
13844
14811
13976
13974
13558
13692
13555
theo thời gian tăng dần đáng lẽ tăng dần mà nó lại lung tung thế này. phần mềm cảnh báo vỉrus các bạn cẩn thận

cam cả rổ, như thằng cex đình đám mà nó còn dẹp cái " cloud minning" một số bác ra đời sau này cũng từ từ bán cam, con cháu nhà ponzi

mới tes thử với phần mềm, chạy số nhảy tùm lum. 0.000 và 5 số cuối
13844
14811
13976
13974
13558
13692
13555
theo thời gian tăng dần đáng lẽ tăng dần mà nó lại lung tung thế này. phần mềm cảnh báo vỉrus các bạn cẩn thận
từ thời cổ đại đến giờ pm đào bitcoin nào cũng cảnh báo virut còn số tiền của bác nhảy tùm lum thì đúng là ko đúng của tui thì nó tăng theo thời gian

cam cả rổ, như thằng cex đình đám mà nó còn dẹp cái " cloud minning" một số bác ra đời sau này cũng từ từ bán cam, con cháu nhà ponzi
bitcoin đúng là làm khó cho ae chơi mấy trang đầu tư thật lúc nào cũng mất ngủ lo scam thật ra mình cũng bị rồi
scam=0% chỉ có cày bitcoin miễn phí vì no pay trực tiếp luôn

Mình đã chơi từ lâu, ai nói scam là sai nhé. Nó with instant đây, Các bạn nên chơi free, mối ngày vào faucet của nó nhận bitcoin free mà mua, ngày ngày vào nhận và mua thôi. Không nên đầu tư, 1 năm hồi vốn và 4 năm lấy lãi đấy :D:D:D.
Mình set with auto khi đạt đến 0.001btc. Cứ ngày bỏ 5p nhận bit và mua cloud, lâu lâu vào blockchain thấy đầy tiền ;););)

P/S: Up phụ thớt site trâu

Mình đã chơi từ lâu, ai nói scam là sai nhé. Nó with instant đây, Các bạn nên chơi free, mối ngày vào faucet của nó nhận bitcoin free mà mua, ngày ngày vào nhận và mua thôi. Không nên đầu tư, 1 năm hồi vốn và 4 năm lấy lãi đấy :D:D:D.
Mình set with auto khi đạt đến 0.001btc. Cứ ngày bỏ 5p nhận bit và mua cloud, lâu lâu vào blockchain thấy đầy tiền ;););)

P/S: Up phụ thớt site trâu
thank ý tưởng lớn gặp nhau mình cũng có đầu tư cho nó cảm thấy sợ với nhụng síte đầu tư khác thì ở rất nhẹ nhàng không phải mất ngủ vì lo scam

2 hôm nay bitcon giảm nhanh quá

Mình có thử eobot windows thì đào k thấy ra speed, nó cứ kêu đợi 5p để gain best result mà chả thấy gì :(

bạn có YH không mình chưa hiu lắm mong bạn giúp mình
mình hướng dẫn khá rõ rồi mà có ji pạn cứ pm ở đây mình xẽ trả lời bạn

mình hướng dẫn khá rõ rồi mà có ji pạn cứ pm ở đây mình xẽ trả lời bạn
Chỉ cần mua Cloud nó sẽ tự động đào bitcoin luôn hả bạn? mình có cài fan phần trên windown mà nó cứ báo 5p để gain best result hoài??
Với cho mình hỏi nếu mình mua tầm 3 Cloud thì mỗi ngày mình sẽ được bao nhiêu vậy bạn?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back