Request cách chuyển tiền về việt nam

cho7meo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
có ông kia bên mỹ mua tài khoản game của mình xong send 100USD giờ có cách nào đem về việt nam ko các bác, ông mới gửi 20USD vào paypal của em mà thấy rườm râ quá em đáng tìm cách khác để lấy tiền, tiện thể nếu để tiền trong paypal em lại hay xem sex thì có bị hack acc ko ạ?

MozillaBB

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
có ông kia bên mỹ mua tài khoản game của mình xong send 100USD giờ có cách nào đem về việt nam ko các bác, ông mới gửi 20USD vào paypal của em mà thấy rườm râ quá em đáng tìm cách khác để lấy tiền, tiện thể nếu để tiền trong paypal em lại hay xem sex thì có bị hack acc ko ạ?
vãi cả xem sexxxxx.nhận bằng PM hay Bitcoin đi rồi bán PM,Bitcoin ra tiền việt.

wwwcuongit

Hero
Verified
Reactions
661
MR
0.265
Chat with me via Skype
Mỹ thì bảo gửi qua WU cho nhanh

xuantri06

Pre-verified
Reactions
83
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
pp xong nó limit cho cái thì đẹp hihi

hunkel

Hero
Reactions
342
MR
0.308
Chat with me via Yahoo Messenger
Đùa. Đọc tới đoạn xem sexx mà phọt rắm. liên quan v lll :D

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
gởi western union đó cho lẹ .Bên đó nó có dịch vụ gởi western union trực tuyến mà 5' là xong.
Ở việt nam thì mấy bank giờ cũng có nhận western union trực tuyến đăng kí internetbanking là được như acb ,hay tech đó
Mấy trang phim sex đều chứa mã độc click bậy bạn thì có ngày sẽ mất hết paypal nhé

gởi western union đó cho lẹ .Bên đó nó có dịch vụ gởi western union trực tuyến mà 5' là xong.
Ở việt nam thì mấy bank giờ cũng có nhận western union trực tuyến đăng kí internetbanking là được như acb ,hay tech đó
Mấy trang phim sex đều chứa mã độc click bậy bạn thì có ngày sẽ mất hết paypal nhé
PPUS kích hoạt VIP Access thì thím nào cũng potay hết, xem xxx thoải mái :P

Uh em cũng nghĩ là nó có mã hack đc pass hiện tại đang bị virus nó bám vỉrus nicesearcher.com

ông khách của em chỉ biết chuyển qua paypal bữa 100 Úsd qua paypal vào tài khoản chắc còn 92úsd sau đó bác nhận tiền rồi gửi lại cho em còn bao nhiêu ạ? mà bác ở đâu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week