Matrix Cách Chuyển Tiền Từ Wuzhouclick Về Vn!

Status
Not open for further replies.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Anh em nào tham gia Wuzhouclick thì tham khảo nhé :

Do hiện tại chỉ thanh toán qua cheque nên tình hình rất đầu lâu và chưa biết có Bank của Vn nào chịu thanh toán cho hay không?
Thẻ WZCard thì mới chấp nhận cho đặt tại USA,HK,CN (sắp tới sẽ triển khai rộng hơn).

Mình đã email cho Admin đề nghị ad thêm các cổng thanh toán khác như LR,Pz,Bank Transfer,...anh em cũng làm cái email tương tự nhé :
Gửi tới email này : [email protected].
Đông người có ý kiến bao giờ cũng tốt hơn một người!

Về vấn đề rút tiền có 02 cách như sau :

-C1 : mình nhờ upline bên CANADA chuyển dollar Canada về Vn cho mình,mình chuyển tiền trong tài khoản Wuzhouclick(có tính năng transfer tiền bên trong tài khoản của bạn) cho upline (exchange).Khi nhận tiền về mình sẽ bán lại cho bank.Phí chuyển đổi tầm (3%+5$) lần,mỗi lần không quá 2000$ Canada-->cách này khả thi 100%.
-C2 : mình nhờ upline đổi ra LR,STP,Pz,...etc-->cách này chưa khả thi vì chưa có nguồn tiền sạch!

Bạn nào cần chuyển đổi tiền thì nhớ Pm cho mình nhé.

Last edited by a moderator:
là site gì nữa đây
đầu năm n` site phết :D

có 300$ nhờ bác thu giúp, yahoo: linhaiha_paypal, contact bác mà thấy im ru

trời buzz bác muốn mỏi cả tay đó, yh bác: tongquanghieu, nếu k có bác contact em cái, yh: linhaiha_paypal

Mình k ol yahoo,bạn pm mình trong box 4rum là ok ròi!

- - - Updated - - -

trời buzz bác muốn mỏi cả tay đó, yh bác: tongquanghieu, nếu k có bác contact em cái, yh: linhaiha_paypal

Mình k ol yahoo,bạn pm mình trong box 4rum là ok ròi!

wuzhou này cũng tàu khựa mà có vẻ ngon nhỉ :D

đây là site có mấy cái hình fake ấy hả @@
site đó thì như adit :))
ngon bà cố mà vốn thì lớn

- - - Updated - - -

khó chơi và khó xơi :binhsua08:

muốn lấy LR hay paypal nhanh gọn lẹ ah ,mình thu 1usd Wuzhouclick=16k , mình tính LR =21.1,pp =20k nhưng pp us nhé hàng chuẩn của người nhà ở us nên nếu pp của bạn là hàng chuẩn thì chả sợ gì vậy là xong đơn giản :binhsua57: ,nhưng không biết thời gian rút tiền của nó là bao lâu để hold ,đợi nó trả xong rồi pay cho các bạn ,chứ nó chưa trả ,mình pay trước có chuyện gì thì tiêu luôn ,mà năm nay cũng còn trong năm hạn ko biết nên làm cái này ko nữa,vài ngày nữa là qua năm mới rồi hy vọng mọi việc tốt đẹp ,coi tình hình được thì mới làm

cái này muốn cash out thì phải điền form thuế thời hạn trước 15-1 vậy các nick đăng ký sau 15-1 là khỏi cần điền ah :binhsua58:
mà sau bên FAQ ko thấy đề cái gì hết ,ví dụ như cash out có tính phí ko,phí là bao nhiêu ,rút tiền của nó bằng check thì bao lâu nhận được check ,ko thấy info gì hết chuối thật

Last edited by a moderator:
muốn lấy LR hay paypal nhanh gọn lẹ ah ,mình thu 1usd Wuzhouclick=16k , mình tính LR =21.1,pp =20k nhưng pp us nhé hàng chuẩn của người nhà ở us nên nếu pp của bạn là hàng chuẩn thì chả sợ gì vậy là xong đơn giản :binhsua57: ,nhưng không biết thời gian rút tiền của nó là bao lâu để hold ,đợi nó trả xong rồi pay cho các bạn ,chứ nó chưa trả ,mình pay trước có chuyện gì thì tiêu luôn ,mà năm nay cũng còn trong năm hạn ko biết nên làm cái này ko nữa,vài ngày nữa là qua năm mới rồi hy vọng mọi việc tốt đẹp ,coi tình hình được thì mới làm

cái này muốn cash out thì phải điền form thuế thời hạn trước 15-1 vậy các nick đăng ký sau 15-1 là khỏi cần điền ah :binhsua58:
mà sau bên FAQ ko thấy đề cái gì hết ,ví dụ như cash out có tính phí ko,phí là bao nhiêu ,rút tiền của nó bằng check thì bao lâu nhận được check ,ko thấy info gì hết chuối thật
đã with thành công 500$ qua upline của anh tonghieu, thank anh
đang hóng xxxx$ nữa, mong sẽ về sớm

cho mình hỏi là upline bạn hỗ trợ mọi người nhận tiền từ WUZHOUCLICK luôn phải ko?

mình tuyển ref qua giờ cũng có 100$ trong balance mà ko biết làm cách nào để with

tính là with ko đc thì ráng tuyển ăn ref đủ 1k rồi mua luôn :hihi:

mong nhận đc câu trả lời của bạn

cho mình hỏi là upline bạn hỗ trợ mọi người nhận tiền từ WUZHOUCLICK luôn phải ko?

mình tuyển ref qua giờ cũng có 100$ trong balance mà ko biết làm cách nào để with

tính là with ko đc thì ráng tuyển ăn ref đủ 1k rồi mua luôn :hihi:

mong nhận đc câu trả lời của bạn
vậy là bạn chưa có đầu tư ,chỉ mới taọ nick rồi tuyển refer thôi ah ,thằng này thì phải điền form thuế nó mới cho rút tiền ko điền nó ko cho hic hic

Bác Hiếu ơi. đang cần chuyển đổi tiền mà pm với bác không được vì inbox bác đã đầy. Nhờ bác pm lại cho em cách chuyển đổi tiền (và tài liệu ver thuế)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week