Help cách chơi tourment mất ít blind nhất

bklove

Junior
Reactions
16
MR
0.000
kéo dài thời gian
khi nào đến lượt mình đánh thì đợi khi đồng hồ đếm ngược hiện ra và gần đến vạch đỏ thì mới fold, call , rise hay all in
ta kéo dài được gần 15 giây, 1 vòng 9 người thì mất ít nhất hơn 3 phút mới đến lượt mình blin
trong 3 phút đó thì hàng cục người đã bị loại, ta càng tiến gần đến giải thưởng hơn

sao bạn không nghĩ tới việc kéo dài thời gian như thế bạn đã bỏ lỡ cơ hội tích vốn vào final.

xếp thứ 100 với 51 mà không được giải thưởng thì khác gì nhau?

Đánh câu giờ hả? Cũng là phương pháp không tồi. Nhưng điều kiện là bạn phải cầm lượng lớn chip thì hãy nên chơi như thế này. Nếu chip ít thì đến lượt mình pot BB sẽ vô cùng bất lợi đó.

nếu bạn nghĩ rằng câu giờ là phương pháp tốt thì mình mách bạn một mẹo nhỏ. Đợi cho tour diễn ra được khoảng 40 phút bạn mới tham gia, khi đó chưa mất tẹo nào blind cũng đã loại cả trăm người rồi.

3 phút hàng chục người bị loại nhưng đồng thời có hàng chục người ra tăng được số chip, còn bạn vẫn giậm chân tại chỗ nên chân không tới đất mà cật cũng chẳng tới trời

vẫn câu hỏi cũ, xếp thứ 100 và 51 mà không được giải thưởng thì khác gì nhau?

Câu cho hết h đi rồi đến lúc quan trọng gặp mạng chập chờn , hay bị dis vài ba phút thì hỏng ăn !!

tới đó cái blind nó đủ giết chết bạn rồi.Nếu đánh mà nhắm vào giải bét thì đánh làm gì ? ngồi mấy tiếng kiếm 1$ 2$.thôi đi click quảng cáo cho rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom