Help Cách chơi forex mới cho newbie ko biết chơi forex :))

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Cách chơi forex mới chỉ áp dụng cho các sàn bonus (5$ hay 10$ j` đó)
Đầu tiên các bạn tạo càng nhiều acc càng tốt, vd mình tạo 6 acc sàn marketiva, lên google search CMND mà verify.
+Vào 3 acc đầu tiên, mình đặt lệnh buy với lần lượt 100 quan, 200 quan & 300 quan (tăng dần theo từng acc)
+Vào 3 acc tiếp theo, mình đặt lệnh sell cũng với quy tắc như vậy

Xong, 3 ngày hay 1 tuần sau mở ra check sẽ thấy sự khác biệt ;)), 3 acc chết, 3 acc sống vs số lượng pip lời rất lớn
Đây là proof 100 quan - 550 pip của mình chơi theo cái "system" này:

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Chủ nhật sàn đóng cửa, rãnh nên post mấy bài spam chơi, có thể ko thành công 100% nên mọi ng` đừng ném gạch nhé ;)

Chả có cái gì mới trong cách chơi nay cả...chỉ có cái là cậu mới nhận ra thì phải. Đây không phải là cách chơi forex chính thống đâu ! Muốn sống trong forex thì tránh cách chơi này đi đó chỉ là cái lãi tạm thời. Mình nghĩ chơi forex nó không chỉ giúp cậu kiếm tiền đâu mà những thứ trong market dạy cho chúng ta thật sự "lớn" hơn rất nhiều đây. Các newbie tham gia phương án này thì coi như là tận dụng forex mà thôi, không gọi là trade forex hay trader gì đâu ! Trong lúc những ai tham gia thị trường forex, stock...điều cố gắng trở thành một trader !

Chả có cái gì mới trong cách chơi nay cả...chỉ có cái là cậu mới nhận ra thì phải. Đây không phải là cách chơi forex chính thống đâu ! Muốn sống trong forex thì tránh cách chơi này đi đó chỉ là cái lãi tạm thời. Mình nghĩ chơi forex nó không chỉ giúp cậu kiếm tiền đâu mà những thứ trong market dạy cho chúng ta thật sự "lớn" hơn rất nhiều đây. Các newbie tham gia phương án này thì coi như là tận dụng forex mà thôi, không gọi là trade forex hay trader gì đâu ! Trong lúc những ai tham gia thị trường forex, stock...điều cố gắng trở thành một trader !

H0h0 hay, lấy 3 account thí mạng cùi.
3 con còn lại cơ hội sống cao.

khoe proof ah :m025: login được có 1 acc trên 1 máy thôi mà,vào acc khác nó ban ngay

Cái này ko phải là cách để thành 1 trader chuyên nghiệp hay thuộc loại trung bình, mà chỉ là tận dụng bonus từ 1 site nào đó thôi.
Tất cả các site rồi cùng đến stop bonus bạn sẽ ko có cơ hội để chơi nếu sử dụng cách này lâu dài. Nó chỉ bonus trong một thời gian để thu hút các nhà đầu tư thôi!

Cứ để bạn ấy từ từ tìm hiểu và từ từ chết

Cách chơi forex mới chỉ áp dụng cho các sàn bonus (5$ hay 10$ j` đó)
Đầu tiên các bạn tạo càng nhiều acc càng tốt, vd mình tạo 6 acc sàn marketiva, lên google search CMND mà verify.
+Vào 3 acc đầu tiên, mình đặt lệnh buy với lần lượt 100 quan, 200 quan & 300 quan (tăng dần theo từng acc)
+Vào 3 acc tiếp theo, mình đặt lệnh sell cũng với quy tắc như vậy

Xong, 3 ngày hay 1 tuần sau mở ra check sẽ thấy sự khác biệt ;)), 3 acc chết, 3 acc sống vs số lượng pip lời rất lớn
Đây là proof 100 quan - 550 pip của mình chơi theo cái "system" này:

nếu bạn để 1 thời gian sau có khả năng cả 6 acc đều die . vì sao thì chắc ai chơi forex cũng hiểu forex nó sẽ cho bạn nghỉ ko còn tiền

Mình post lên cho ~ newbie chưa có vốn nên ph chơi hên xui thôi, pro vào đây làm j` nữa
Về vụ sau 1 thời gian 6 acc có nguy cơ die mình đã tính r`, nên đặt kiểu 100-200-300 quan & thời hạn 3 ngày -> 1 tuần thôi mà bạn
Mình đã từng chơi theo cách này & đc số pip lời như trên = cách mua 100 quan khi tài khoản live chỉ còn 1.5$. Bây h thì hết chơi theo cách này ròy :)

tất cả acc có die cũng chẳng mất mát j` nhiều cả, có mất công fake ip đăng kí & log ra log vào thôi, vẫn đỡ hơn newbie tập tành chơi mà đã đầu tư này nọ -> lỗ nặng

Last edited by a moderator:
Mình post lên cho ~ newbie chưa có vốn nên ph chơi hên xui thôi, pro vào đây làm j` nữa
Về vụ sau 1 thời gian 6 acc có nguy cơ die mình đã tính r`, nên đặt kiểu 100-200-300 quan & thời hạn 3 ngày -> 1 tuần thôi mà bạn
Mình đã từng chơi theo cách này & đc số pip lời như trên = cách mua 100 quan khi tài khoản live chỉ còn 1.5$. Bây h thì hết chơi theo cách này ròy :)

tất cả acc có die cũng chẳng mất mát j` nhiều cả, có mất công fake ip đăng kí & log ra log vào thôi, vẫn đỡ hơn newbie tập tành chơi mà đã đầu tư này nọ -> lỗ nặng

FOREX là ngoại hối , ngoại hối thì phải đầu tư ;))
Cứ tập tành = BONUS cho quen dần + học hỏi kinh nghiệm , thì từ từ cũng sinh ra lãi , không có vấn đề gì lớn cả đâu bạn
Ai mún có tiền mà ko phải bỏ tiền + bỏ công sức thì thật sự chả có công việc nào như thế cả;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week