Cách cho Captcha Load nhiều và nhanh hơn

yuki26091992

Banned
Reactions
148
MR
0.000
Chào cả nhà.
Em tham gia MMO4VN đã lâu lắm rồi ( 11-28-2011 ) :binhsua50:
Topic của em đa số chỉ là mua bán ID Pix. Nay em mạn phép post topic này cho cả nhà tham khảo. Cả nhà chém em nhẹ tay thôi nhé.

Trước giờ, em gõ pix tốc độ lúc nào cũng 8 wpm, cao nhất là 13 wpm và cứ gõ được 1 capt lại submit trong khi các anh chị Pro khác lúc nào cũng 34 35 wpm. Em không hiểu tại sao.?.. Rồi một hôm em thử tắt cái phần mềm anti virus của em đi. Kết quả là capt hiện ra ầm ầm và không còn submit nữa. :binhsua35:
Cả nhà ai bị giống em thì thử nhá.

AaronBarger

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chào cả nhà.
Topic của em đa số chỉ là mua bán ID Pix. Nay em mạn phép post topic này cho cả nhà tham khảo. Cả nhà chém em nhẹ tay thôi nhé.

Trước giờ, em gõ pix tốc độ lúc nào cũng 8 wpm, cao nhất là 13 wpm và cứ gõ được 1 capt lại submit trong khi các anh chị Pro khác lúc nào cũng 34 35 wpm. Em không hiểu tại sao.?.. Rồi một hôm em thử tắt cái phần mềm anti virus của em đi. Kết quả là capt hiện ra ầm ầm và không còn submit nữa. :binhsua35:

ko cài antivirut thì pri 4 cũng tắt điện vào ban ngày, mà có cài antivirut thì pri 0 vẫn load ầm ầm:binhsua49:

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
đối với soft xuân đức nên tắt tường lửa và antivirus để load nhanh hơn :m068:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Chào cả nhà.

đối với soft xuân đức nên tắt tường lửa và antivirus để load nhanh hơn :m068:

Suy nghĩ cẩn thận trước khi phát biểu mang tính chất hên xui xúi dại người khác, phán vầy cũng phán được thì bó tay :)

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
muốn load nhanh đơn giản log nhiều ID pri mo vào, pic có nặng bao nhiêu đâu mà nhanh với chậm, thậm chí dùng mạng 2G vẫn load như gió. không soft nào load chậm hết. Tắt antivirus thì có cạp 10 năm cũng chưa hiểu rõ về pic. có khi mất cả chì lẫn chài nữa chứ đùa.

Reactions
418
MR
0.011
Em tham gia MMO4VN đã lâu lắm rồi ( 11-28-2011 )

tham gia lâu vậy chắc kinh nghiệm đầy mình. gần nữa.................... tháng chứ chả chơi

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Chào cả nhà.

Bạn chủ thớt nói cũng có cái đúng đấy :) !
nếu có antivirus tắt đi thì chắc chắn tốt hơn không tắt ! Vì sao thì bạn nào dùng anti sẽ biết !
trước mình dùng asian toàn bị lổi , cuối cùng nhờ admin soft asian ! ổng đó vào đặt soft ỡ phần loại trừ và nhắc tốt nhất nên tắt anti khi làm việc !
soft XD mình nghĩ cũng vậy ! nhưng mà hiện tại bị lổi submit soft XD không rõ nguyên nhân :(
PS chủ thớt Mới tham gia chưa tớ nửa tháng mà pro nhỉ :D !

nhtoan

Senior
Reactions
263
MR
0.000
Chat with me via Skype
ko biết ai sao chứ hồi tối tui áp dụng hình như củng thấy hiệu quả .thank cho cái ^

Em tham gia MMO4VN đã lâu lắm rồi ( 11-28-2011 )

tham gia lâu vậy chắc kinh nghiệm đầy mình. gần nữa.................... tháng chứ chả chơi
Bạn nhiều kinh nghiệm quá, nhưng cách hoạt động của phần mềm gõ pix và xài antivirus có gì lợi có gì hại, ảnh hưởng gì thì bạn ko hiểu 1 chút nào nên ý mình là bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi viết bài khuyên mọi người thôi mà :)

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
xin lỗi chứ những ai có bộ não như chủ thớt thì mình nói thẳng các bạn trình độ "i tờ" quá, học thêm tý nữa đi

xuanduc987

Hero
Reactions
2,396
MR
0.002
MÌnh không rõ, có lẽ do soft liên tục gửi request đòi code nên một số firewall nó chặn, tạo exclude cho soft là được

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
MÌnh không rõ, có lẽ do soft liên tục gửi request đòi code nên một số firewall nó chặn, tạo exclude cho soft là được
xuân đức nên tìm hiểu kĩ vấn đề này để giải đáp cho ae ...gì chứ nếu speed nhanh hơn thì tắt tạm thời tường lửa cũng đc miễn ko lướt web

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Tưởng có bí kíp gì mới, ai ngờ...:)). Có cái avira nếu bật Webguard thì lên web và download chậm. Vì trước khi lên web hoặc download thì nó quét virus trước nên thấy lâu.

xin lỗi chứ những ai có bộ não như chủ thớt thì mình nói thẳng các bạn trình độ "i tờ" quá, học thêm tý nữa đi
Uh. Cám ơn bạn. Nếu bạn có ý kiến gì hay về vấn đề này thì nói cho mọi người cùng biết nha. Mình đã thử và thấy hiệu quả. Nên post bài lên cho cả nhà cùng tham khảo thôi. Hi.

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
Chào cả nhà.

chắc ông bạn này dùng phần mềm diệt virut avats đây..Mình đã dùng phần mềm này và gặp đúng như hiện tượng của bạn..Chuyển sang kaspersky thì hoàn toàn bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week