Cách chiến mới khi Pix chặn gruop có ID > 3k code

sai tè le, tui log vào 3, 4 id con cũ >3k codes, id chủ thì là 5 số thập phân luôn đấy 0.00000, và vẫn như cũ loading tầm 3phut hoặc 10 phút.

sai tè le, tui log vào 3, 4 id con cũ >3k codes, id chủ thì là 5 số thập phân luôn đấy 0.00000, và vẫn như cũ loading tầm 3phut hoặc 10 phút.

ý ông chủ thớt bảo add vào gõ mấy phát thôi để ID chủ lấy 5 số rồi sút thằng ID mới ra khỏi Gruop .... ( cái có ng làm rồi mà ko đc:D ) nhưng chủ thớt làm đc mới ảo:))

chỉ có G cũ thuần túy từ khi cha sinh mẹ đẻ tới giờ có $ thống kê 4 số mà có ID con > 3k chưa chặn lần nào thì mới được bạn à. Tốt nhất là G cũ (100% ID cũ) nên tranh thủ để ID nó vượt 3k thì căng lắm.

Theo như comment này của bạn thì mình cũng hết tiêu chuẩn rồi, lượn thôi.
Mà bạn chủ thớt cũng up cái proof lên cho ae tham khảo :D

èo chủ thớt ăn gạch nhìu quá :(
Dù sao cũng thanks vì tinh thần chia sẽ :D

mà tôi thấy..pix đâu có chặn group..chỉ chặn id thôi..cùng 1 group..nhiều id..có cũ có mới có > 3k có < 3k...tình hình hiện tại là < 3k thi load,còn > 3k thì hên xui

Hình như pix thích thì cho load, ko thích thì cho timeout, cũng dùng thử cách log 70% id <3k và 30% >3k load lúc thì bình thường bây h` thì đang timeout đây, mỗi lần timeout mà vào web gõ thử thì thấy nó chỉ tới IP 92.48.118.133, khi nào mà IP này vào được thì mới hết timeout.

Chỉ nghe chủ thớt bảo load tốt nhưng hình ảnh xác thực chưa thấy^^

xác thực của các bạn đây
Cái G 1 mẹ bồng 5 con này đều trên 3K code có time out đâu nhỉ, wánh hơn 1 tiếng.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week