ICO Cách cheat nhiều acc, nhờ giúp đỡ

Khacnam488

Newbie
Reactions
0
MR
0.055
Chào các bác, em là mem mới đang có 1 số thắc mắc vì mún setup nhiều máy chạy airdrop, wl. Bác nào kinh nghiệm nhiều giúp em.
1. Em đang mún set khoảng 500 nick, tính thuê số dt rồi qua đó tạo gmail, acc tw, tele... Mình nên làm vậy hay mua hẳn gmail, tw, tele
2. Em sẽ sử dụng pc với phần mềm máy ảo, vậy cho em hỏi khi mua proxy mình sẽ mua thế nào, với 500 nick thì gói proxy 1 tháng bao nhiêu.
Bác nào rành vào giúp em với

Chào các bác, em là mem mới đang có 1 số thắc mắc vì mún setup nhiều máy chạy airdrop, wl. Bác nào kinh nghiệm nhiều giúp em.
1. Em đang mún set khoảng 500 nick, tính thuê số dt rồi qua đó tạo gmail, acc tw, tele... Mình nên làm vậy hay mua hẳn gmail, tw, tele
2. Em sẽ sử dụng pc với phần mềm máy ảo, vậy cho em hỏi khi mua proxy mình sẽ mua thế nào, với 500 nick thì gói proxy 1 tháng bao nhiêu.
Chỉ là ý kiến riêng:
1. Cân nhắc chi phí dùng trình duyệt để đào, máy ảo, account mua bi nhiêu ( mua luôn để xài cho tương lai nếu muốn làm MMO sống qua ngày)
2. Gói Proxy bèo thì khoảng 1,5tr còn dạng Resident thì khá đắt nhưng chất
3.Để bác sau nói tiếp:
Còn mình tự làm tất chỉ lỗ công, một số Tools bắt buộc phải mua lâu dài và nó sinh lợi về sau và thời gian thôi hà!

Chỉ là ý kiến riêng:
1. Cân nhắc chi phí dùng trình duyệt để đào, máy ảo, account mua bi nhiêu ( mua luôn để xài cho tương lai nếu muốn làm MMO sống qua ngày)
2. Gói Proxy bèo thì khoảng 1,5tr còn dạng Resident thì khá đắt nhưng chất
3.Để bác sau nói tiếp:
Còn mình tự làm tất chỉ lỗ công, một số Tools bắt buộc phải mua lâu dài và nó sinh lợi về sau và thời gian thôi hà!
Bác cho em xin tele e nc dễ hơn dc k bác

1 acc 1 ngày cày đc nhiêu mà đầu tư mạnh vậy bạn ?

Không cần sài nhiều máy nha bạn, chỉ cần 1 máy được rồi, 1 máy control muti antibrowser là bạn có thể làm điều mình thích bằng tools, nếu cần tư vấn thì contact mình rất sẳn lòng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom