Cách change pass user VPS không có quyền Admin

toanthinh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
tình hình mới scan được 2 con cấu hình cũg kha khá nhưg khổ nổi acc ko fải admin , bây giờ mún đổi mà ko biết làm sao
vs người ta có biết mình đag vào vps thông qa task manager r , nhưg ko biết họ có biết ip của mình mà tìm ra ko nhi , vd như delete all data họ phát hiện có bắt ko :( e gà mog các a gạch nhẹ

Đọc topic thì biết là hàng scan share rồi. hô hô. Scan được vps thì đã ko lập topic hỏi thế này. Chắc toàn 2003 với XP nhỉ.

hàng scan thì live 1-2day là cùng thôi cậu. mua cái mà xài đi cũng rẻ mà.no chủ acc nó del vps, tạo lại vps mấy hồi đâu:confused:

không change được pass hả :(
Ví dụ máy tính cậu mà giờ cậu ko vào được do quên pass hay sai pass thì cậu làm gì?

cài lại pass nhưg ko reset vào ddos sao mà cài được :(
Cậu cứ thử change đi xem thử sẽ thế nào thì biết thôi. Thà tạo user + pass mới để log thì hi vọng con lâu dài được nếu vps đó live tốt và thằng chủ vps đó nó ko check user vps của nó.

Cậu cứ thử change đi xem thử sẽ thế nào thì biết thôi. Thà tạo user + pass mới để log thì hi vọng con lâu dài được nếu vps đó live tốt và thằng chủ vps đó nó ko check user vps của nó.

không có quyền admin , change hay làm gì cũg bị access is denied

gọi điện hỏi microsoft không cầm sever thì không chạy boot đc thì đổi = niềm tin à

:D học cách dùng backtrack hack ngược zo ip dùng lệnh đổi pass

Có chương trình Crack pw admin mà. Chạy khoang 1,2 ngày là có quyên Admin. Mình sell VPS bị dính hoài. Cho nó quyền user mà tui nó lấy quyền Admin dễ dàng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week