Cách Bác Cho E Hỏi Dưới 18 Tuổi Thì Làm ntn để tạo tk paypal, webmoney, payoneer và rút tiền trên đó về tk bank của e ạ ?

phemod

Newbie
Reactions
0
MR
0.048
em đang chơi 1 net quảng cáo, nó cho rút về paypal, payoneer, webmoney và wire nhưng minpay wire hơi cao.
mà e thì dưới 18 tuổi nên có tk mbbank nhưng e ko biết lập acc pp, wm, payoneer và liệu có liên kết đc với mbbank ko ạ

em đang chơi 1 net quảng cáo, nó cho rút về paypal, payoneer, webmoney và wire nhưng minpay wire hơi cao.
mà e thì dưới 18 tuổi nên có tk mbbank nhưng e ko biết lập acc pp, wm, payoneer và liệu có liên kết đc với mbbank ko ạ
bán trực tiếp cho lẹ cho rồi rút về bank làm gì :v

Upvote 0
WMZ, Payoneer, PP => lập ko khó khăn cũng ko có quy định 18+ mới dc sử dụng nhé.

Upvote 0
tạo bình thường thôi , nếu thu nhập trên 10000$ 1 tháng và 200$ 1 ngày thì cần xác minh danh tính confirm , cmnd ..... còn ít hơn số đó thì cứ vậy mà xài nó giới hạn số tiền giao dịch thôi

Upvote 0
Nhận ít tiền thì cứ reg paypal, nhận xong bán lại cho các bạn có đóng bảo hiểm trên này. Payoneer cũng đc,

Upvote 0
t mua $ từ payoneer khác thì lúc t nhận $ có thông tin từ bên chuyển ko ạ? có thông tin mail bên chuyển tiền ko ạ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week