Cách add code CPM/CPC vào blogspot

nhungyeutomy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em cũng mới chuyển qua chơi CPM từ youtube, nãy vừa đăng ký thằng clicksor mà không biết add vào blogspot như thế nào cả, em thêm module HTML/Script rồi paste code vào nhưng không thấy hiện quảng cáo, các bác chỉ giùm em được không ạ, thanks trước :)

thằng exo có bị nhảy pop ko bác

em đang ấp cái blog girl xinh bikini các kiểu. mấy bác tư vấn em nên đặt popup hay đặt banner quảng cáo. dùng mấy site trao đổi traffic liệu có ăn thua với cpm không ạ. em mới mò mẫm mong các bác chỉ giáo

em đang ấp cái blog girl xinh bikini các kiểu. mấy bác tư vấn em nên đặt popup hay đặt banner quảng cáo. dùng mấy site trao đổi traffic liệu có ăn thua với cpm không ạ. em mới mò mẫm mong các bác chỉ giáo
cũng hóng giống y hệt bác

Chơi exo, gắn vô blogspot, rồi có thể cheat được không các bác ?
Hi. Sao mình chơi blogspot (có mua tên miền) vậy mak đk exo ko đc, pro làm sao mak đk đc za. Share với

exoclick chỉ chấp nhận website thiết kế chứ không chấp nhận blogger thì phải , nó báo cáo trong acount của em đây
Từ chối
Trang web của bạn có thể không được chấp thuận vì những lý do sau đây: trang Blogspot không được chấp nhận trên mạng của chúng tôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week