CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Bạn ơi, cho mình hỏi. Ở trang Surveytime, mình đã để được hơn 10$ rồi, hôm nay thực hiện Cashout. Nhưng đến bước nhập số điện thoại để nhận mã xác mình thì nó cứ không gửi, rồi lại bảo chờ 2 tiếng sau nhập lại, mình cũng đã đợi và nhập lại nhưng cũng không có mã xác minh nào để hoàn tất rút tiền. Bạn có cách nào khắc phục không, mình nghĩ nó đang bị lỗi gì đó.
Nó có cái nhận qua tin nhắn app đó bạn. Chọn cái đó.

Không khó nhưng cần kiên nhẫn để làm quen với nó. Nhảy vào 1 thời gian là quen. Nó là 1 cái nghề làm thêm lâu dài, bền vững nên đầu tư thời gian và công sức 1 chút bạn nhé.
mới làm thử 1 khảo sát xong, nó báo ko hoàn thành do ko đáp ứng 1 vài tiêu chí

sao làm khảo sát bị screen out hoài ta, bác hướng dẫn mình với
Vì khảo sát đó hết chỉ tiêu cho bạn rồi. Chuyện đó là bình thường nhé. Bạn đọc kỹ hướng dẫn ở đầu trang của mình, rồi làm. Có gì hỏi cụ thể ở đây mình hỗ trợ bạn.

App Timebucks này kiếm tiền cũng ok mà ko thấy ai làm. chịu khó kiếm được 10$ đầu tiên là có thể rút, min rút từ lần 2 trở đi tầm 5$, mình làm đều đều ngày 2 - 3 khảo sát là tuần nào cũng có tiền ăn cơm sườn uống cafe ^^

Trong các site bạn giới thiệu, mình đang làm thì thấy Surveytime là mình kiếm được nhanh và nhiều nhất. Lootup bạn để ở số 1 nhưng mình làm toàn fail luôn, không cho thực hiện khảo sát 10 lần thì hết 9 lần fail @@. nản luôn á bạn. Chỉ có Surveytime là cho làm nhiều nhất.

Trong các site bạn giới thiệu, mình đang làm thì thấy Surveytime là mình kiếm được nhanh và nhiều nhất. Lootup bạn để ở số 1 nhưng mình làm toàn fail luôn, không cho thực hiện khảo sát 10 lần thì hết 9 lần fail @@. nản luôn á bạn. Chỉ có Surveytime là cho làm nhiều nhất.
Lootup là phải check thường xuyên hơn, ra khảo sát là làm ngay nếu ko là hết chỉ tiêu và lootup thỉnh thoảng gửi lại khảo sát cũ với chỉ tiêu cho các đối tượng củ thể hơn làm cho mình hay bị out vì khác đối tượng.
Bạn có duyên với surveytime thì cứ làm nó, nếu có thời gian muốn làm thêm site thì làm thêm thôi. Còn về cách làm thì như nhau giữa các site thôi.

Lootup là phải check thường xuyên hơn, ra khảo sát là làm ngay nếu ko là hết chỉ tiêu và lootup thỉnh thoảng gửi lại khảo sát cũ với chỉ tiêu cho các đối tượng củ thể hơn làm cho mình hay bị out vì khác đối tượng.
Bạn có duyên với surveytime thì cứ làm nó, nếu có thời gian muốn làm thêm site thì làm thêm thôi. Còn về cách làm thì như nhau giữa các site thôi.
ok cảm ơn bạn.

cũng mới làm thử surveytime, mà sao cũng ko được, cứ trả lời 1 câu là nó out lun, ko được gì
cũng ko bik nó làm sao :(

Trước mình làm khảo sát ở ô bitlabs bình thường hôm trước mới đổi qua sài modem mới giờ vào ô bitlabs nó toàn báo lỗi vpn detected giờ làm sao để fix bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week