CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

@kit041121 bạn chú ý gỡ bỏ các link ra nhóm ngoài forum nhé ( Zalo, Telegram, ... ). Trong 48h nếu topic nào chưa gỡ bỏ sẽ bị xóa.

Chào bạn chủ Topic. Bạn cho mình hỏi một vấn đề với. Chuyện là ngoài những trang bị đã liệt kê, mình cũng có tham gia trang Surveyon, trang này mình thấy khảo sát nhiều và rất dễ làm, nhanh đạt min là 1$. Nhưng ngặt cái Login chỉ được trên App điện thoại, còn trang Web trên PC/Laptop thì không được. Bạn có tham gia trang này không, có cách nào login trên PC/Laptop không ạ, cảm ơn bạn. Vì có những khảo sát chỉ được làm trên PC/Laptop thôi đó bạn. Mong bạn rep.

Chào bạn chủ Topic. Bạn cho mình hỏi một vấn đề với. Chuyện là ngoài những trang bị đã liệt kê, mình cũng có tham gia trang Surveyon, trang này mình thấy khảo sát nhiều và rất dễ làm, nhanh đạt min là 1$. Nhưng ngặt cái Login chỉ được trên App điện thoại, còn trang Web trên PC/Laptop thì không được. Bạn có tham gia trang này không, có cách nào login trên PC/Laptop không ạ, cảm ơn bạn. Vì có những khảo sát chỉ được làm trên PC/Laptop thôi đó bạn. Mong bạn rep.
Mình vào trên pc bình thường nhé.

Cam ơn bạn đa tông hơp cho ae

Nó hiện ra ntn b ?
Sau khi điền mail và pass vào, rồi bấm nút đăng nhập mà trang nó cứ đơ ra ấy bạn, không load, không phản hồi gì luôn. Refresh xong nhập lại cũng vẫn bị như vậy, thử các trình duyệt khác nhau cũng không được luôn bạn.

Sau khi điền mail và pass vào, rồi bấm nút đăng nhập mà trang nó cứ đơ ra ấy bạn, không load, không phản hồi gì luôn. Refresh xong nhập lại cũng vẫn bị như vậy, thử các trình duyệt khác nhau cũng không được luôn bạn.
Mình login thông qua gmail thấy vào bt. Nếu bạn đăng ký gmail thì thử vào bằng gmail xem.

Bạn ơi, cho mình hỏi. Ở trang Surveytime, mình đã để được hơn 10$ rồi, hôm nay thực hiện Cashout. Nhưng đến bước nhập số điện thoại để nhận mã xác mình thì nó cứ không gửi, rồi lại bảo chờ 2 tiếng sau nhập lại, mình cũng đã đợi và nhập lại nhưng cũng không có mã xác minh nào để hoàn tất rút tiền. Bạn có cách nào khắc phục không, mình nghĩ nó đang bị lỗi gì đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week