• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Làm 1 thời gian mới có kinh nghiệm dc.
khó lắm á , cái này mình thấy hình như site nó ép mình out , chứ k phải mình làm sai

khó lắm á , cái này mình thấy hình như site nó ép mình out , chứ k phải mình làm sai
Nó là chỉ tiêu mà nhà quảng cáo cần, họ hướng đến đối tượng họ cần và số lượng ks bao nhiêu đó thôi, đủ là ks dừng.

Nó là chỉ tiêu mà nhà quảng cáo cần, họ hướng đến đối tượng họ cần và số lượng ks bao nhiêu đó thôi, đủ là ks dừng.
ko nhé, đang làm nó sút ra giữ chừng thì k thể nói là hướng tới đối tượng nào cả

ko nhé, đang làm nó sút ra giữ chừng thì k thể nói là hướng tới đối tượng nào cả
đoạn đầu là các câu hỏi lọc đối tượng rất dễ bị out, vào khảo sát chính rồi thì bị out thường là trả lời quá nhanh, ẩu, câu sau đá câu trước thì mới bị out thôi còn lại là ăn. Ngoài ra 1 tỷ lệ thấp lỗi kỹ thuật bất khả kháng nhưng thấp thôi.

đoạn đầu là các câu hỏi lọc đối tượng rất dễ bị out, vào khảo sát chính rồi thì bị out thường là trả lời quá nhanh, ẩu, câu sau đá câu trước thì mới bị out thôi còn lại là ăn. Ngoài ra 1 tỷ lệ thấp lỗi kỹ thuật bất khả kháng nhưng thấp thôi.
thôi đi cha

làm cái khảo sát ở lootup lâu vãi, làm chừng 45p đến 1 tiếng mới dc 1 cái. hay do mình mời tập làm cái đầu tiên nên lâu nhỉ :eek:

mình ks mà giờ nó báo thế này, mở cái nào cũng bị, giờ phải tạo tk mới ah bác

Attachments

48.9 KB · Views: 36
Quanh tầm đó là dc, đừng nhanh quá. Trả lời ks có tâm 1 chút là ok.
survey thường nó check IPv4 hay IPv6 c nhỉ ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom