CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

em có đọc rồi ạ, nhưng trong quá trình làm khảo sát, e làm được tầm 5p thì nó k cho làm nữa ạ, out ra thì mất point ạ
lúc đầu khảo sát nó hỏi chung chung là nó lọc xem bạn đúng đối tượng ko, đúng đối tượng họ cần thì đi tiếp mà sai thì out, qua được cái này nó sẽ hỏi chi tiết đúng chủ đề của khảo sát ở đây phụ thuộc 99% là do bạn trả lời chuẩn là ăn còn sai là out, đoạn này là hoàn toàn do bạn, trả lời phải logic, hợp lý.

mấy nhiệm vụ offer như đăng ký hoặc chơi game là làm trực tiếp trên pc qua giả lập hay là làm trên điện thoại ạ? làm điện thoại thì phải làm bằng app của nó hay là connect thế nào vậy mọi người?

mấy nhiệm vụ offer như đăng ký hoặc chơi game là làm trực tiếp trên pc qua giả lập hay là làm trên điện thoại ạ? làm điện thoại thì phải làm bằng app của nó hay là connect thế nào vậy mọi người?
Site nào có app thì dùng app không thì dùng trình duyệt làm y như trên pc.

mấy cái offer chơi game trên android hay là tải game trên android rồi iphone thì nếu mà web đó không có app thì phải làm thế nào?
Bạn vào qua trình duyệt rồi vào offer cho android hay ios nó vẫn ra để làm.

đúng rồi b
ở phần đăng ký bạn nói là nên ghi nơi ở là ở các thành phố lớn mới có nhiều khảo sát nhưng mà mình lại ở tỉnh lẻ thì ghi thế rồi nó có check ip không , nếu nó check ip thấy không phải mình ở thành phố lớn nó có đánh trượt bài khảo sát luôn không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom