Các pro VPS giúp em cái

phuoc0191vn

Senior
Reactions
184
MR
0.169
Em bị như này: Nó cư như thế, vẫn chạy bình thường, nhưng không hiện desktop

mình vào vps kết nối full màn hình thì mọi thao tác đều hiện trên vps hết mà. Cậu cho full màn hình đi đừng để hở màn hình của máy chính rồi làm như mình chỉ

mình vào vps kết nối full màn hình thì mọi thao tác đều hiện trên vps hết mà. Cậu cho full màn hình đi đừng để hở màn hình của máy chính rồi làm như mình chỉ
bác ơi, full màn hình như trên là mình ấn vào cái ô vuông trên cùng đúng không. không được bác

nếu ấn vào ô vuông nó k full thì bạn kết nối bằng file RDP đúng k?
Bạn vào remote désktop connection rồi điền ip,username và pass, chọn cái full màn hình chỗ option ở dưới đó, điền cái độ phân giải của vps đúng bằng cái màn hình máy chính của mình thì lúc kết nối nó sẽ full

nếu ấn vào ô vuông nó k full thì bạn kết nối bằng file RDP đúng k?
Bạn vào remote désktop connection rồi điền ip,username và pass, chọn cái full màn hình chỗ option ở dưới đó, điền cái độ phân giải của vps đúng bằng cái màn hình máy chính của mình thì lúc kết nối nó sẽ full
mình ấn cái ô vuông nó full luôn bạn à, nhưng vẫn không ấn được tổ hợp phím nào cả, Vẫn 1 màu xanh xanh, chắc tạm biệt em này rồi, mua 3$ mới dùng 2 tuần

vnzcamak159

Newbie
Reactions
2
MR
0.003
Bạn ấn tổ hợp phím Ctrl + Alt + ESC là ra cửa sổ Task Manager rồi vào File ==>> run new task rồi add đường dẫn đến C:/Windows/Explore.exe thử xem sao nhé :)

Chúc vui!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week