• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các Pro về 5sock.net và SSH cho em hỏi tý ..........!

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Theo các Pro thì 5sock.net và SSH thì loại nào bảo mật tốt hơn, loại nào khó bị phát hiện hơn :)

Thanks ! :binhsua52:

sock : đa dạng, mau die, sử dụng, bảo mật kém.
SSH : khó tìm, giá thành mắc, chất lượng ko bảo đãm, hàng trùng nhiều ( SSH pri hiện giờ ít ai sell )

tất nhiên rồi bạn SSH ngon hơn, SSH nguồn pri chưa đụng vào offer thì giờ khan hiếm cực, mua 1 con 3$ làm cả tháng 100$ là bèo nhèo

ghê vậy bác......... làm cpa cần ssh pri ko bác

thông cảm chứ mình ko làm cái net cpa mà mọi người nói chẳng bik đường mà lần :D ( có khi làm mà chẳng để ý ), còn SSH pri mà chưa đụng offer thì làm net gì chẳng ăn hả bạn ^^!!

SOCK cũng tùy nguồn :)) ai bảo mau die , tùy tìm đc ở đâu thui. Đang có 1 site mà socks thuộc loại trâu bò nhé sống sống>1 tiếng ko đó :)) ( clear all)

SSH là số 1 rồi, mà lạng quạng bây giờ mua SSH làm offer chưa chắc thu hồi vốn, hàng trùng nhiều.
cứ dùng 5sock tiết kiệm hơn

SSH là số 1 rồi, mà lạng quạng bây giờ mua SSH làm offer chưa chắc thu hồi vốn, hàng trùng nhiều.
cứ dùng 5sock tiết kiệm hơn

ai bảo 5socks tiết kiệm hơn =)) trang ta đang xài rẻ hơn 5socks :)) ma lead không kém 5socks+ độ sống lâu hơn 5socks =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom