• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Các pro giúp e trả lời mấy câu hỏi của net này với

duymuoi

Junior
Reactions
90
MR
0.000
Mình vừa đăng ký net nó gửi mail hỏi thế này.bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với nha.cảm ơn các bạn
1. Platform - is it a Web-site ? Facebook App ? iOS/Android App ? ...
2. What is your current revenue model ?
3. Can your users BUY or EARN any virtual items? virtual currency ? or any thing of that kind ?
4. Your traffic:
-What are your current DAU's (daily active users ) and MAU's (monthly active users) ? And what do you project they will be in the future ?
- where is that traffic from ? what countries ? (Country breakdown)
5. Do you buy traffic ? or all your users got to be users from mouth to ear with no promotion on the way ?

Suppersonic đây mà, nhưng không có postback, ko ver đc thì rev luôn là 0$ nhé

Suppersonic đây mà, nhưng không có postback, ko ver đc thì rev luôn là 0$ nhé

bạn biết cahs trả lời giúp mình với.postback thì code đơn giản mà có gì đâu

Mình cũng đang cần postback thớt có thì cho mình xin ké với thớt ơi

- - - Updated - - -

Mình vừa đăng ký net nó gửi mail hỏi thế này.bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với nha.cảm ơn các bạn
1. Platform - is it a Web-site ? Facebook App ? iOS/Android App ? ...
2. What is your current revenue model ?
3. Can your users BUY or EARN any virtual items? virtual currency ? or any thing of that kind ?
4. Your traffic:
-What are your current DAU's (daily active users ) and MAU's (monthly active users) ? And what do you project they will be in the future ?
- where is that traffic from ? what countries ? (Country breakdown)
5. Do you buy traffic ? or all your users got to be users from mouth to ear with no promotion on the way ?
PM yahoo mình nhé ! Sẽ có mail cho cậu

Mình cũng đang cần postback thớt có thì cho mình xin ké với thớt ơi

- - - Updated - - -

PM yahoo mình nhé ! Sẽ có mail cho cậu

post back thì mình phải xem cấu trúc sql site của bạn nha.với lại mình phải có api của net thì mới code được. code này thì cũng không khó khăn gì chỉ là ghi thêm dữ liệu sql thôi

chắc of nghỉ mát gió to thế ai dám vào

đã xong nhé. đang làm postback.mod đóng toppic giùm mình nha.thanhk cả nhà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom