• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Các pro cho hỏi về adf.ly và các site short url

coldroad

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Tình hình là e ở PTC, đang tập trung chơi aurora, sắp up acc mấy cái site này, nó cho mấy ngàn ads
E lấy link adf.ly rồi dán vào đây để mấy thằng nước ngoài nó click cho mình được không vậy :binhsua37:

Đọc term của thằng adf.ly nó chỉ đòi là link được kích từ các site nước ngoài mới được tính, mình chơi bẩn thế, nó tính tiền cho mình ko vậy :binhsua87:

nếu bọn nước kích nút skip nữa thì tính vì adf.ly tính khi được ấn nút skip :D

nếu bọn nước kích nút skip nữa thì tính vì adf.ly tính khi được ấn nút skip :D

Thế nó ko nhấn skip thì mình không được tiền à bác :binhsua33:

Có cái nào mà ko nhấn skip vẫn được tiền ko nhỉ :-?

hình như phải click vào skip thì mới có tiền hay sao ý.
chứ chỉ load xong 5s mà có tiền thì admin ptc giàu quá rồi. Nó đặt 1 add mini giá 0.001$ là kiếm được 0.005$ rồi.

bác nào chỉ em kiếm tiền với adf.ly nhìu với!

up cho mọi người tham gia thảo luận nào!

Đọc rule nó nhé - Ai report để link trong ptc là ra đảo đó

:binhsua121: hồi đó mình chơi thì ko cần phải skip vẫn được $. Nhưng rule adfly rất khó như ko dc dùng PTC, các trang surf web, ko được đặt pop, nếu có 1 số lick mà số lượng click tăng bất thường, ... ko sớm thì muộn nhất là lúc sắp thanh toán sẽ ban xả láng
Cái này bên diễn dàn tin học nói nhiều lắm - mỗi tháng đều có topic thông kê thu nhập từ thằng này
ddth.com/forumdisplay.php/174-Advertisers-Publishers

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom