Các Pro cho em hỏi rút paypal về VCB ?

Reactions
422
MR
0.326
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em có 2 cái paypal gặp tình trạng thế này, các pro cho em xin ý kiến nha.
1. PP1: là pp VN đã hết limit 180 ngày và em đã rút về VCB, nhưng gần 2 tuần rồi em chưa nhận được tiền. Nghe có người nói là rút về VCB sẽ bị mất tiền. Em lo quá, ai đã rút được về VCB phản hồi dùm em nha.
2. PP2: là PP US, cũng đã hết 180 ngày rồi, nó kêu add số TK và bank để rút tiền, mà em không có. Em phải làm sao ạ ? Bỏ thì xót quá.

VCB rut vẫn về bình thường chỉ là hơi chậm hơn so với Đông á bạn ak, nếu lo lắng bạn có thể contact PP để nó giải quyết giùm.

nếu tk paypal US bạn bán luôn cho ai đó mua đó đỡ phải add bank mất công lằng nhằng, bên Vietmaker có người mua đó

nếu tk paypal US bạn bán luôn cho ai đó mua đó đỡ phải add bank mất công lằng nhằng, bên Vietmaker có người mua đó

Thanks bạn nha, họ chê ít không mua...hì hi có 100$, mình kiếm từng xu nên xót. còn người ta thì chê ít không mua rùi.

oh my god! 100$ mà ít ah

mà ta thích nhất là cái avatar kìa: "cho mày ăn cam này" :))

VCB rut vẫn về bình thường chỉ là hơi chậm hơn so với Đông á bạn ak, nếu lo lắng bạn có thể contact PP để nó giải quyết giùm.
Mình vừa gởi mail xong. Thank bạn nha

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

hihiii... 100$ mà người ta chê ít á. nên giờ bỏ xót quá

Tình hình là bây giờ mình vẫn chưa nhận được tiền từ vcb, mail pp thì pp bảo đã thành công. hỏi vcb thì nó bảo thẻ nội địa ATM không giao dịch được pp. Huhuhuh bác em bít chỉ mình phải làm sao với........Cú này buồn thê thảm luôn

Tình hình là bây giờ mình vẫn chưa nhận được tiền từ vcb, mail pp thì pp bảo đã thành công. hỏi vcb thì nó bảo thẻ nội địa ATM không giao dịch được pp. Huhuhuh bác em bít chỉ mình phải làm sao với........Cú này buồn thê thảm luôn
Thẻ ATM connect 24h của VCB rút tiền bình thường mà bạn, mình with lần nào cũng nhận dc tiền. Giờ gặp sự cố rồi nên cạch PP luôn.

Tình hình là em có 2 cái paypal gặp tình trạng thế này, các pro cho em xin ý kiến nha.
1. PP1: là pp VN đã hết limit 180 ngày và em đã rút về VCB, nhưng gần 2 tuần rồi em chưa nhận được tiền. Nghe có người nói là rút về VCB sẽ bị mất tiền. Em lo quá, ai đã rút được về VCB phản hồi dùm em nha.
2. PP2: là PP US, cũng đã hết 180 ngày rồi, nó kêu add số TK và bank để rút tiền, mà em không có. Em phải làm sao ạ ? Bỏ thì xót quá.

Lại liên quan đến paypal nữa

Nhưng bạn ơi, bạn rút thì khi nào tiền sẽ về. Mình rút đến hôm nay nữa là 2 tuần, mà không thấy tăm hơi đâu cả. nên mình lo lắm

Nhưng bạn ơi, bạn rút thì khi nào tiền sẽ về. Mình rút đến hôm nay nữa là 2 tuần, mà không thấy tăm hơi đâu cả. nên mình lo lắm
Mình rút thứ 3 là thứ 6 có xiền, chắc do acc bạn là PP limit 180 ngày nên chậm hơn chăng? còn việc bạn call hỏi bank nó ko biết gì là đúng rồi bạn ah, có khi mình nói PP noi hỏi mình PP là cái gì.

Mình rút thứ 3 là thứ 6 có xiền, chắc do acc bạn là PP limit 180 ngày nên chậm hơn chăng? còn việc bạn call hỏi bank nó ko biết gì là đúng rồi bạn ah, có khi mình nói PP noi hỏi mình PP là cái gì.

Oh..Thanks bạn nha, vậy là phải kiên nhẫn chờ nữa. Mà bạn có yahoo không, có gì mình pm hỏi thêm...Thanks

Bác này pro thiệt đó,nghe danh đã lâu

Sặc...tha cho em. danh gì chứ ? đang rầu vì tiền không về vcb nè, ai biết tư vấn em với nào...

Tình hình là giờ mà mình vẫn chưa nhận được tiền của VCB. Bạn nào biết chỉ mình với..huhuhuh

hic, mình rút agribank thứ 2 tuần trước mà vẫn chưa có tiền, chắc chung số phận rồi, không biết nó có refund lại không nữa

Lúc trước mình with 25 ngày mới về đó, nó đòi chụp hình cái history bank VN lại cho nó, để xem mình có thật sự là chưa nhận tiền ko. Xem xong nó sẽ giải quyết.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back