=== Các Pro capcha wpm > 30 vào cho em hỏi chút ===

Đó thấy chưa, mua hàng mà nghe lời thằng nhân viên ???? :binhsua163:
Kẹt cái thằng nhân viên không có bán mà em hot gird nhân viên bán mới chết
Đa tình tự cổ không như hận
Lận đận lao đao khi bị lừa

xài này đi bạn

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

95k nhé hihi mình xài này 3 tháng rồi gõ 10 ngón lun nhé
kểu dáng đẹp nhỉ......rộng quá khó chơi..inter shifft hơi ngắn đây

cái bạn thữ dùng ban phím danh cho lap của acer rất mềm có vỏ bảo vệ khi gõ rất êm tay gia tầm 300k --> 400k minh đang xài gõ rất mượt

kểu dáng đẹp nhỉ......rộng quá khó chơi..inter shifft hơi ngắn đây
thằng này thì mới đánh bị nhầm backspace với home thôi còn lại ok hết,mới mua thì nó hơi cứng nút đánh tầm 1 tuần là êm re lun

Ủa mọi người bàn phím laptop thay được không vậy!!

Mấy cái bàn phím này mua về để ở ngoài gõ à ??

LOGITECH là số 1 : Nút cứng tốt , bền , đánh 3 năm chưa tróc chữ nào . Cứ logitech + miếng lót +loa logitech cho đủ bộ
nghe cái hạng lạ lạ , để len google tìm thử :binhsua163:

mình dùng bàn phím 4 TECH kêu nhỏ nút bấm mềm và suông mượt óng ả :)) và cũng gọn (nhét vừa vào 3 lô lap khi đi xa) giá 150k

em mua chừng đầu tháng 12 năm vừa rồi thôi , 175k mua ở tiệm nhân viên cũng nói rõ là loại 1 mà , hay chắc tại chất lượng nó vốn thế , nhưng mà mất chữ với còn chữ đâu quan trọng với ng gõ 10 ngón đâu

bữa bà bạn của mình mua cũng con mítumi nhưng cái tem khác mình mặc dù hình thức y chang . Bữa có xem 1 topic nói về mitsumi , phân biệt 2 cái tem , vàng xanh gì đó . Của mình và bà đó khác tem nha . Hi hi , mình so sánh quả nhiên đúng , cái của mình xài 2 năm chưa có 1 vết mờ bất kì phím nào , còn của bà đó thì mới có vài tuần là mờ hết mấy phím rồi :D

Ra hàng máy tính cũ kiếm cái như thế này nè . gõ phê lắm
View attachment 7384
cái này giống của mình thế, nghe nói xài đồ cũ mà chọn đc đồ tốt thì còn hơn cái mới. Mình cũng xài đồ cũ của ông anh, đánh mượt hơn bàn phím trc của mình, mà ko kêu,:binhsua146::binhsua162:

mình dùng bàn phím 4 TECH kêu nhỏ nút bấm mềm và suông mượt óng ả :)) và cũng gọn (nhét vừa vào 3 lô lap khi đi xa) giá 150k

Vote cho bác này. Mình cũng xài hàng này. Thấy cảm giác gõ sướng hơn Genius. Bàn phím mềm hơn, phím enter to, shift dài dễ gõ, phím gõ không bị kẹt, xài 3 tháng rồi chưa thấy bị bong tróc. Không bik lúc đó do thay phím mà lên tay hay là do gõ nhiều lên tay, mà sau khi thay phím tốc lên thêm 2 WPM :D

bạn mail support cho thằng pix mà hỏi nó là chắc ăn nhất :binhsua146:

:binhsua162: bàn phím genius gõ êm còn bàn phím mitsumi hơi kêu to nhưng gõ nó có cảm giác chắn chắn biết chỗ mua thì chỉ khoảng 60 -100k thôy vao siêu thị thì 150 >> :binhsua172:

mềnh cũng đang xài con này, gõ êm cực

xa mí có cảm giác, gần quá dính chữ, mình vote cho con dell KB 065, 6 tháng rùi chưa có dấu hiệu tróc sơn, có điều là nhìn không sắc sảo thui, chữ ấy, nó in xấu

còn đánh phím nhìu mà kêu thì do bàn phím chất lượng không cao, độ nảy lớn, tác động vào tay nhiều vừa hư phím vừa đau tay nữa

Mình đang dùng Logitech cho Destop phím mềm nhẹ nhưng ban đêm yên tĩnh vẫn thấy ồn nên chưa thỏa mãn. Các bạn cho ý kiến dùm xem nếu mua APPLE 2M602 hoặc APPLE 518 thì có êm hơn không? Nếu ít tiền 200-400k mà chủ yếu chọn loại phím nhạy và êm (không cần bền lắm đâu 1 năm là ổn, phím dễ mờ hay không mờ không quan trọng) thì nên lựa chọn loại bàn phím nào phù hợp? Tư vấn dùm cho mình nhé.

Mình thì vẫn trung thành vs cái nì :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom