Help Các newbie đã tìm được bến đỗ cho mình chưa

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Đúng là có vps kiểu như thêm 1 cái máy tính giúp ta làm việc năng suất hơn. Còn tất nhiên gõ captcha và làm wep ip, seo là tốt nhất cho newber tay không bắt giặc :D

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
newbie nên bắt đầu từ captcha . và mon men qua anh zeek :D . Đó là hướng đi đúng nhất mình thấy qua gần 7 tháng tham gia 4r . PTC với PTU thật sự rất khó với những bạn có ít kiến thức về CNTT .

thienkhoa91

Senior
Reactions
187
MR
0.000
Con đường MMO là một con đường gian nan, thường là phại tự bản thân mình tìm hiểu là chính ít ai share exp cho mình lắm vì cũng là miếng cơm ng ta mà :binhsua37:, với người VN mình không share thì áy náy, share ra thì nát bét hết khổ :binhsua45:

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Cảm ơn vì bài viết của bạn . bài viết rất hay . nhưng không nói lên định hướng của newbie mà chỉ kể về bạn thôi

zingzongninh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
anh em jup cái này xin hậu tạ

hiện nay mình đang tính kinh doanh bán hàng về dowload phần mềm .và mình muốn đăng ký dịch vụ nhắn tin của các nhà mạng,
để khi khách hàng nhắn tin đến đầu số nào đó của nhà mạng mà mình đăng ký thì khách hàng đó sẽ được dowload phần mềm của mình trên mạng ...
giông như cài đặt gprs hay quản cáo trên tivi ấy :binhsua44:.anh em nào am hiểu này thì phân tích cho mình với hixhix.minh dự định mỗi tin nhắn sẽ là 5ngan đồng.
vậy nếu có khách hàng nhắn tin thì cái dịch vụ nhà mạng nó sẽ trả cho mình 5ngan đó lun hay sao ta thắc mác quá đi.
cái dịch vụ đó là dịch vụ gì n,hỉ chi phí có cao ko .tính theo tháng hay như thế nào mong anh em giúp đỡ xin thank k nhiều nhiều

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
công nhận bác này giống y chang mình nè ...
con đường MMO cực kỳ vất vả .
Tuy nhiên nếu biết cách thì có thể hái ra tiền .

Mình thì vẫn web-ip => zeel=> và đầu tư làm website nữa :D

CÁc bạn ai làm web-ip thì pm tớ nha ! suppot cực kỳ nhiệt tình :D

hestina

Banned
Reactions
173
MR
0.000
bài viết rất có ít thanks thớt mình đang cần những bái như thế này
P/s: sao này mình xin copy của thớt nhé

Announcements

Today's birthdays