các MOD xem giúp, tại sao lại có người dùng được acc của tôi trên mmo4me

Status
Not open for further replies.
có kẻ đang lợi dụng acc hyvong19822009 để làm hại tôi, đề nghị MOD làm rõ. Trong khi tôi ko online vẫn có người dùng nick của tôi trên mmo4me!

khoailang

Junior
Reactions
165
MR
0.001
thấy cậu thắc mắc tại sao có người vào nick cậu có người vào scam,mình sẽ giải thích hộ

ở topic cậu report jangdonggun...

http://mmo4me.com/showthread.php?116990-thang-JANGDONGGUN-yahoo-leeminho1983-lua-lay-acc-PP-cua-em

ở proof 1. cậu up lên vô tình để lộ số thông tin như pass ở đây là din*b*nd,
cái này thì thằng scam cậu nó biết hoặc 1 ai đó đọc qua topic của cậu như mình cũng có thể thấy
một khi đã có pass thì vào tk trên forum là chuyện bình thường,
và tiếp tục scanner mail, ta có thể lấy thêm 1 số pass nữa như robin0103**,09432774**.v..vv...

p/s: mình định ko viết bài này đâu,vớ vẩn lại bị tình nghi là scam + hacker thì toi,
cậu thấy đấy đâu nhất thiết cứ phải keylog thì mới mất tk đâu...

tại thấy nick cậu là hyvong19822009 nên mình mới giúp,thôi thì cứ hy vọng vậy...

Upvote 0
Reactions
18
MR
0.000
trời ạ
Mình rất cảm ơn bạn! mình không lưu ý đến những vấn đề này!
Rất mong MOD xem xét và check kĩ lại giúp em, sự thực hiện tại em đang dùng pass dinhbinh thật. Có kẻ nào muốn hại em nên đã nhảy vào acc của em, làm hại em!
rất mong các bác xem xét!

- - - Updated - - -

cung cảm ơn bạn khoailang đã giúp mình! nếu có ai cảnh báo sớm hơn thì đã ko có chuyện mình bị tố cáo!

Upvote 0
mình xl tất cả mọi người. sai lầm của mình khi tố cáo JANGDONGUN là đã để lộ ra thông tin về mình, do mình hay dùng chung pass trong các acc khác nhau. Lợi dụng lúc mình ko online, có kẻ nào đó đã đăng nhập vào acc forum, dùng acc mình làm chuyện xấu.
Mình khẳng định tin nhắn diễn đàn gửi cho paypalaz mà nói biếu 5$ theo phe, rồi chuyện nhắn tin xin lỗi JANGDONGGUN là do người khác lấy acc mình để làm.
Còn có nhờ bác vuivui1984 lấy acc PP, nhưng thằng kia nó thay đổi câu hỏi bảo mật, thay card nên mình không vào dc tk chứ ko phải mình đã nhận dc, nếu kotin có thể mình cho check.
Mong các MOD có thể xem xét đến yếu tố này chiếu cố em.

Upvote 0

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
nói nhiều làm gì, tài khoản mà ko quản lý đc là lỗi của bạn.

Giờ đi scam thì bạn có trách nhiệm đền bù hoặc ko bị ban nick nếu ko đền bù.

Khóc than cũng ko ai hiểu cho bạn đâu , cứ theo luật mà làm ;)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week