Suggest Các loại hình kinh doanh nhỏ cũng nên đóng bảo hiểm

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.107
Facebook
Follow me on Facebook
Mình thấy trong box " Buy Sell or Trade " có lẫn các dịch vụ như bán Acc Vip Fshare, Host, Domain... Nên xếp nó vào box small service và thu phí

Hôm bữa mình thấy có dịch vụ là Vip Fshare ko thời hạn, mình có vào coi chính sách Fshare rồi thì nó nói có acc vip Fshare ko có ghi thời gian cho những khách hàng xài cáp quang gói cao và khi mấy người này ko dùng thì các acc này sẽ hết vip, vậy thì khi die rồi chủ thread cũng dông luôn

Còn các dịch vụ hosting, domain, ai cũng biết hàng này là hàng gi, nó sẽ die bất chợt, can1doithu & soonlove... họ cũng bán host và cũng nói khi nào die bảo hành, còn các dịch vụ ko đóng bảo hiểm khi die họ sẽ chạy mất, mặc kệ khách hàng, chẳng hạn như là svit, vnzoom...
http://mmo4me.com/members/can1doithu.18995/
Mình mong muốn là admin sẽ thu phí bảo hiểm của những người này luôn, đừng giống như các forum khác khiến mem mất lòng tin vào diễn đàn, và ko có nạn tràn lan các dịch vụ bán acc, domain, hosting... và sau khi die thì trốn mất chứ ko bảo hành gì hết.

Vì đây là họ bán lâu dài nên mình nghĩ phải cho vào box small service, chứ ko phải họ bán trong 1 ngày hay 2 ngày mà cho họ để trong box " Buy Sell Or Trade"

Đây là góp ý nhỏ của mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week