Airdrop Các kèo vote trên coinex cực hót, không nên bỏ qua

sàn làm ăn ẹ quá, cho bot trade lộ liễu nhiều ông đầu tư gói mining lúc đầu giờ nghỉ bớt qua sàn khác rồi giờ CET nó giảm kinh.

có mấy kèo ngon mà k ref này nọ ng ta ỉm ăn 1 mình r bác :popo_doubt:
Không phải đâu bạn, đây không phải topic của mình, nhưng mình cũng thường share nhiều kèo vote cho anh em. Những kèo nào chắc ăn thì mình mới post.
Hiện tại có một số nhóm đang hoạt động, họ nhận tăng cho đủ số vote, chứ thằng coin nó không ra airdrop.
Ví dụ như tối nay thôi, thằng Nexty trong vòng 1h đã tăng 400 lượt vote.
NBC đang còn ăn ngon, các bạn tranh thủ.

Không phải đâu bạn, đây không phải topic của mình, nhưng mình cũng thường share nhiều kèo vote cho anh em. Những kèo nào chắc ăn thì mình mới post.
Hiện tại có một số nhóm đang hoạt động, họ nhận tăng cho đủ số vote, chứ thằng coin nó không ra airdrop.
xin form NBC đc k bác, xin cho anh em, chứ mình lười quá @@ hôm rày chán, tính bỏ ra 0,15 eth gom token về ví chính mà lười

Thằng NTY này 1 nhóm VN tổ chức vote, mỗi vote được 200k VNĐ, chỉ dành cho 375 slot

NBC không có form bác, vote xong chụp ảnh gửi mail cho nó thui. Mà bác gom gì mà mất tới 0.15 eth ghê thế
2097 acc phụ của e :D gom qua acc chính bác ạ, mà lười quá qua nay hông làm. qua nay thấy trên fb, ytb kèo nhìu lắm mà, trên này k ai share nhĩ, chắc chê bèo với k ref.

bác nào có auto hay code tạo ví mew nhanh tý, hay có tool send eth sang clone và gom về acc chính thì pm e thương lượng, đang cần gom 2k1 ví

2097 acc phụ của e :D gom qua acc chính bác ạ, mà lười quá qua nay hông làm. qua nay thấy trên fb, ytb kèo nhìu lắm mà, trên này k ai share nhĩ, chắc chê bèo với k ref.
Với số lượng acc như vậy thì bác nên nhận thầu vote cho các coin lên sàn, max giàu, mà bác lấy đâu ra 2k1 acc kinh vl vậy

Với số lượng acc như vậy thì bác nên nhận thầu vote cho các coin lên sàn, max giàu, mà bác lấy đâu ra 2k1 acc kinh vl vậy
hông, ý em đang nói là acc ví mew, token sẽ rút về ở 2k1 ví này @@ cần tạo 2k1 ví mew mà tạo tay lâu quá, có cách nào hay auto code nào nhanh an toàn k bác. rồi còn send eth từng ví rồi send lại ví chính @@ có code hay auto thì ngon. còn acc coinex KYC em có gân 50 acc thôi.

hông, ý em đang nói là acc ví mew, token sẽ rút về ở 2k1 ví này @@ cần tạo 2k1 ví mew mà tạo tay lâu quá, có cách nào hay auto code nào nhanh an toàn k bác. rồi còn send eth từng ví rồi send lại ví chính @@ có code hay auto thì ngon. còn acc coinex KYC em có gân 50 acc thôi.
Mình nhớ có bạn nào share code imacros tạo ví mew tốc độ cao, còn code send eth thì chịu, làm tay thui

bạn fake file vote ảnh hưởng đến người khác, tốt nhất là đăng ký acc coinex và kyc đi. Bạn có thể fake giấy tờ để kyc, nhiều người mua tài khoản đã KYC đó bạn.
Dm con XRR lại thuê mấy thằng VN vote, không cho ae ăn
Định fake gianh phần ng ta hả :) vinh quang quá.

NBC có bác nào về ví rùi không ? em vote rùi sửa lại... chẳng thấy phản hồi. BOS thì nó phát coin từ ngày 20 mà đến giờ còn chưa về ví nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week