Các chú admin vào đây

Status
Not open for further replies.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nói chuyện gì mà lôi cả gia đình vào rùi đám tang gì nữa thế này trời.

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
xưng hô vùng miền thôi :D chứ tôi còn bé lắm =))
Vùng miền nào thì từ "chú" cũng chỉ: 1 là nhỏ hơn ông bố, 2 là nhỏ hơn chính mình. Thế tui nói có gì sai không nhỉ.

Anh đây làm offer từ thời Paid To Signup mới thịnh hành....
P/s: chú thấy đầu topic có nói gì về chuyện xúc phạm " mấy đứa bây là 1 con chó ko ?" Tại chú hay thọc gậy bánh xe... để ý topic nào chú cũng vào thọc đâm chém
Làm lâu hơn chưa chắc lớn tuổi hơn đâu. Tiêu đề gom 1 đống admin là chú ấy mà.

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chẳng có gì bất ngờ?!? Chuyện này bình thường như cân đường hộp sữa =))
Chú chỉ thắc mắc là cháu bao nhiêu tuổi rồi? Xưng hô lễ phép thế là nhà có văn hóa lắm nè, chú cảm ơn ba mẹ cháu nhé!

Chẳng có gì bất ngờ?!? Chuyện này bình thường như cân đường hộp sữa =))
Chú chỉ thắc mắc là cháu bao nhiêu tuổi rồi? Xưng hô lễ phép thế là nhà có văn hóa lắm nè, chú cảm ơn ba mẹ cháu nhé!
dạ ... cháu hơn tuổi chú Wind đấy ạ :))

ThanhHa

Junior
Reactions
66
MR
0.000
Cứ vơ đũa cả nắm ném lên mục cũng đủ hiểu thớt thuộc dạng trẻ trâu sẵn rồi. Mang tiếng làm lâu năm từ thời 8 oánh dỗ tổ Paid To Signup mới thịnh hành giờ mà còn ko hiểu lời nói của mình như nào thì cũng dạng 3 phải ngoài chợ bán rau cá thôi í :p

Thế thì được sánh vai với các "trẻ trâu" đấy rồi

giật tít có nhiều loại lắm :D tùy trình độ mới hiểu được mục đích thôi :D
Tại bạn trẻ trâu nên mới nghĩ tôi cũng trẻ trâu ... giống như câu nghĩ bụng ta suy ra bụng người :D
Đừng suy nghĩ nông cạn thế nhé ;)) tai hại lắm... đặc biệt bạn đã già , có con nhỏ mà nghĩ zị thì con cái sẽ hư
Cứ vơ đũa cả nắm ném lên mục cũng đủ hiểu thớt thuộc dạng trẻ trâu sẵn rồi. Mang tiếng làm lâu năm từ thời 8 oánh dỗ tổ Paid To Signup mới thịnh hành giờ mà còn ko hiểu lời nói của mình như nào thì cũng dạng 3 phải ngoài chợ bán rau cá thôi í :p
được rồi đấy :D

giật tít có nhiều loại lắm :D tùy trình độ mới hiểu được mục đích thôi :D
Tại bạn trẻ trâu nên mới nghĩ tôi cũng trẻ trâu ... giống như câu nghĩ bụng ta suy ra bụng người :D
Đừng suy nghĩ nông cạn thế nhé ;)) tai hại lắm... đặc biệt bạn đã già , có con nhỏ mà nghĩ zị thì con cái sẽ hư

được rồi đấy :D

Như tui đã từng bảo, tui không còn trẻ nhưng mà rất trâu. Chả lẽ cha mẹ cần phải từ bụng ta suy ra bụng người mới biết được con cái nghĩ gì sao? Thật là thiển cận quá đấy nhé bạn. Người đủ khả năng hiểu biết sẽ nhận biết được ai là trẻ trâu ai không trẻ trâu thôi, đầu bạn có vẻ ngắn nhỉ.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.345
Chổ này là chổ cho mấy CHÚ cãi nhau đó ah...........:p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics