Các cách kiếm tiền dành cho newbie

luv2013

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Bạn chơi Seo đi, nhanh có tiền, công việc đơn giản ko phụ thuộc time, muốn làm lúc nào cũng được, ptc thì bèo bọt lại toàn scam, cap thì hỏng mắt mà còn phải canh giờ rate cao gõ. Còn seo như thế nào thì bạn tìm trong forum mà tìm upline họ hỗ trợ tool và list job. CÒn nếu bạn muốn thành siêu nhân thì 1 là bán nhà lấy tiền dep HIYP hoặc Forex, 2 là đi học 1 khóa CNTT kết hợp chiến mmo.

E cũng dạo quanh quanh 4rum...Capcha cũng coi, offer cũng coi, PTU, PTC, HIYP, Forex... nhưng chưa biết mình bắt đầu từ cái nào - forex và HIYP thì cần vốn và newbie nên chưa dám dấn thân... Cảm ơn bác đã chỉ cho em 1 hướng: "Seo"...

- Bác có nói học 1 khóa CNTT kết hợp chến MMO... cụ thể là như thế nào hả bác?
* E k phải chuyên về CNTT nhưng e cũng yêu thik computer & internet từ sớm - khả năng của e hiện tại là :
+ Giải quyết tốt các sự cố máy tính
+ Biết 1 ít ít về html & php - sql - làm việc tốt với các open source
+ Có thể tự tìm hiểu và sử dụng các tools
v.v.v
Liệu chiến được chưa ạ? - E cũng nghe nói về offer từ khá lâu, nhưng lúc đó cũng k để ý lắm... giờ nghi lại thấy tiếc :((
Mà seo là Seosprint phải k ợ ???

Last edited by a moderator:
Upvote 0

mmoads

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
E cũng dạo quanh quanh 4rum...Capcha cũng coi, offer cũng coi, PTU, PTC, HIYP, Forex... nhưng chưa biết mình bắt đầu từ cái nào - forex và HIYP thì cần vốn và newbie nên chưa dám dấn thân... Cảm ơn bác đã chỉ cho em 1 hướng: "Seo"...

- Bác có nói học 1 khóa CNTT kết hợp chến MMO... cụ thể là như thế nào hả bác?
* E k phải chuyên về CNTT nhưng e cũng yêu thik computer & internet từ sớm - khả năng của e hiện tại là :
+ Giải quyết tốt các sự cố máy tính
+ Biết 1 ít ít về html & php - sql - làm việc tốt với các open source
+ Có thể tự tìm hiểu và sử dụng các tools
v.v.v
Liệu chiến được chưa ạ? - E cũng nghe nói về offer từ khá lâu, nhưng lúc đó cũng k để ý lắm... giờ nghi lại thấy tiếc :((
Mà seo là Seosprint phải k ợ ???
Kiến thức bạn như vậy là quá ổn rồi, hơn khá nhiều người ở đây rồi, có dk thì hoc lấy cơ bản vẫn hơn không thì học trên gg là được rồi.Offer thì mình không ham vì phải fake lung tung, rút tiền cũng gặp nhiều khó khăn, về bản chất offer là bạn đi cheat người ta nên việc bị ban acc cũng là thường xuyên. Nếu kiến thức bạn ổn như thế thì nên chơi kèm PTU đi sẽ tận dụng được nhiều kiến thức của bạn. PTU thế nào thì bạn đi tìm sư phụ thôi, nhưng chắc là bạn sẽ thành pro PTU sớm thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week