Các bạn PTU xem *** vào phát biểu ý kiến :D

lovthegreat

Newbie
Reactions
11
MR
0.001
Lang thang trên mạng thấy 1 bài viết về ***, cũng chẳng có gì đặc biệt nhưng cách làm PTU khá sáng tạo=))=)), nên trích nguyên bài ra cho bà con đọc.

Thực ra mình đã viết xong phần 1 mấy hôm nhưng bận nghiên cứu cái MMO PTC và…lười nữa nên giờ mới nhập vào máy được. Bài viết nghiêm túc có sự đầu tư về thời gian nên khá chất lượng, nhưng chắc cũng sẽ mắc phải một số sai sót, mong các bạn bỏ qua. Nếu các bạn thấy bài viết hay và muốn chia sẻ với người khác nhớ ghi rõ nguồn và để backlink về bài viết gốc nhe. Mọi ý kiến đóng góp chia sẻ, hay tâm sự xin để comment trên blog với danh tính xác định hoặc gửi email về địa chỉ: [email protected] Cảm ơn các bạn!

Suy nghĩ về phim Sex!

Giới thiệu quá trình viết bài:

Mình đã lưỡng lự khi nghĩ đến đề tài này. Vì đây là 1 chủ đề nhạy cảm và lại là câu chuyện thực tế của mình nên cảm thấy hơi “cóng”. Một phần vì mình sợ sẽ bị chụp cái mũ chơi nổi, chọn chủ đề shock để câu view, phần khác vì sợ người quen trong thế giới thật biết mình viết bài này không biết sẽ nghĩ gì, haizzz!
Nhưng thôi kệ đi đến đâu thì đến, bắt tay vào hành động thôi. Mất hơn nửa tháng mình đã hoàn thành xong cái khung, để dảm bảo sẽ không bỏ sót ý nào và phải hết sức chân thực. Đây là khung bài:
( SƠ ĐỒ TƯ DUY NHÉ! )

Đây mới chỉ là cái khung sườn, cần phải đắp thịt cho nó. Chợt mình lại thấy lo lắng( cũng chỉ từng đáy lí do trên) Như 1 điều tất yếu cái khung bị vứt xó cả tháng trời. Thỉnh thoảng có giở ra xem lại, nghĩ ngợi, rồi thở dài, rồi gấp lại. Nhưng cái quy luật trớ trêu của tự nhiên, mình càng muốn quên thì lại càng nhớ dai và nhớ rõ. Mình quyết rồi, phải viết thôi, đây là định mệnh cảu mình, mặc ai nói gì, kệ họ. Mà biết đâu có người đang trong hoàn cảnh như mình, có thể bài viết của mình sẽ giúp họ được phần nào chăng? Bắt đầu thôi!

Quán triệt tư tưởng:

Mong các bạn thông cảm cho cái tật dài dòng giải thích nhiều, nhưng trước khi tiếp tục mình đề nghị các bạn hãy quán triệt tư tưởng:
ØĐây là bài viết thể hiện những suy nghĩ, quan điểm, kinh nghiệm của mình, tác giả Một Mình. Nên có thể có chỗ đúng có chỗ chưa hợp lí.Vì thế bài viết chỉ mang tính chất tham khảo thôi nhe.
ØVì bài viết về 1 chủ đề khá là nhạy cảm nên các bạn hãy giữ 1 cái đầu lạnh, môt tinh thần phóng khoáng, 1 thái độ khách quan để đọc bài và hãy suy nghĩ cẩn thận, đa chiều rồi hãy phát biểu cảm tường hay bày tỏ suy nghĩ nhe. Xin đừng vội vã chụp cái mũ ca ngợi, cô súy hay đi ngược lại này nọ nhé. Cảm ơn.

Không dông dài nữa, chúng ta hãy bắt đầu với:

Câu chuyện của tôi, và cũng là của bạn!

Lần đầu tiên tôi xem phim sex là năm tôi học lớp 7. Lúc đó, tôi bị lôi kéo bởi trí tò mò mãnh liệt. bạn tôi rủ tôi xem, nó nói rằng phim này khác hẳn với những thứ tôi đã tưng xem trước đó. Tôi thực sự phấn, hồi hộp và tò mò hết sức. Nói thật là đến trước lần xem phim sex đó, những thứ hở hang nhất mà tôi xem là video ca nhạc Chế Linh Tuấn Vũ có các cô người mẫu Đài Loan mặc bikini đùa nghịch, hết. Sau giờ học cúng tôi về nhà nó xem. Của giả đóng chặt, 3 đứa chui vào phòng bật phim. Đó là các clip phim sex của Mỹ. Những hình ảnh lõa lồ, trần truồng hiện ra. Tôi ngạc nhiên ngẩn cả người chăm chú nhìn xoáy vào màn hình TV. Cái cảm giacskhos có thể diễ tả thành lời, tựa hồ như một nhà thám hiểm vừa bước vào một thế giới mới; bí mật đã được phơi bày khi lột bỏ quần áo. Có lẽ chính sự tò mò, phân tích suy nghĩ quá nhiều đã giúp tôi kiềm chế được bản năng của mình và giừ được đầu óc tỉnh táo. Quay sang 2 đứa bạn, chúng nó vẫn dán mắt vào TV.Trông 2 đứa như 2 con lợn đang đói ăn vây. Tôi chợt cười thầm vì thấy rằng mình cũng chẳng cách lợn là bao.

Sau đó chúng tôi tán phét, nhận xét so sánh diễn viên và nói về cái sự sướng khi xem phim. Về nhà thỉnh thoảng tôi có nhớ lại mấy cảnh phim đó và tận mấy ngày sau, chúng tôi vẫn nói về chủ đề này. Nhưng lúc đó tôi mới học lớp 7, vẫn còn rất trẻ con vẫn thích ham chơi chạy nhảy vui đùa hơn, nên tôi dần quên đi bộ phim và không nghĩ đến nó nữa.

Dù thế, rõ ràng, bộ phim sex đó đã tác động không nhỏ đến tôi về cả tâm hồn, thể xác, hành vi, thái độ,… Tôi chợt nhận ra rằng mình đã bắt đầu biết ngắm gái và soi gái, tăm tia body bọn con gái và so sánh – việc mà trước đây tôi không quan tâm và cho rằng thế là mất dạy, he he!!!!
Continued…

Một Mình
BONUS: Nếu bạn không có thời gian xem online thì download về xem sau nhé. Đặc biệt có phần ảnh full chụp sơ đồ tư duy khung bài viết.:
Link Hulkshare( link này nhanh hơn, khá giống mediafire): http://adf.ly/15wPb
Link Fileserve(không thích cái này lắm nhưng ai thích thì download): http://adf.ly/15wUY

Mình muốn kiếm chút tiền trang trải một số thứ cá nhân( lớn rồi mà) nên tìm hiểu PTU. Nhưng các host upload trả tiền đều rất đáng ghét, download chậm, bắt chờ, phải gõ code xác minh,...( mình từng download nhiều nên rất hiểu việc này). Tìm mãi chọn mãi cuối cùng chọn 2 host này vì 1 cái free nhanh ổn định, cái kia thì chấp nhận được.
Các bạn đừng ngần ngại click download nhé vì cần 1250 lượt download của bạn tớ mới được 1$( khoảng 20K mà không biết nó có trả không.), còn cái rút gọn link để kiếm thêm hành,gia vị, :). Cảm ơn các bạn.

Tác gải: Một Mình
Link bài viết gốc: http://motminh2011.blogspot.com/2011/04/suy-nghi-ve-phim-sex.html#more

Last edited by a moderator:
sao đây nhỉ, forum mình có cho post link kiếm tiền không, mà down về làm gì bạn

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

à bạn biết về host giúp mình luôn được không
YM: dautienphaihoc

sao đây nhỉ, forum mình có cho post link kiếm tiền không, mà down về làm gì bạn

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

à bạn biết về host giúp mình luôn được không
YM: dautienphaihoc

không phải đâu đó là bài viết gốc tớ cop y nguyến chứ có biết link nào đâu? Mấy cả đang bàn về cái cách nó chơi PTU chứ download về làm gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week