• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Các bạn nào muốn chứng minh hoahongtrang trong sạch thì vào đây !!!

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Mình định Post bài viết này hôm qua rồi nhưng thấy hoahongtrang không có dấu hiệu gì nên mình không Post vì vậy mình mới Post bài viết này hôm nay để các bạn nào ủng hộ hoahongtrang vào đây chứng mình cho hoahongtrang trong sạch!

Đâu tiên mình xin phép giới thiệu về mình!

Mình là một thành viên mới của hội hoahongtrang hoạt động chưa tới một tuần. Và thực sự mình chưa biết gì nhiều về hoahongtrang cả.Nhưng vì mình thấy các bạn bên Topic kia ép bạn hoahongtrang quá nên mình đành viết nên Topic này!

Sau vụ Scandal về hoahongtrang đã cho mình thây một điều rằng có nhiều bạn không ưa bạn hoahongtrang và muốn thừa cơ hội này để chèn ép hoahongtrang và làm mất uy tín của hoahongtrang có lẽ là như vậy. Nếu không thì các bạn sẽ không làm nên Topic như thế. Tại vì cái gì cũng có thế từ từ giải quyết hết mà các bạn làm quá lắm.

Các bạn không chờ tới khi hoahongtrang lên để thanh minh cho mình mà toàn khăng khăng là hoahongtrang là Scam! Trong khi chứng cứ bạn đưa ra không đủ sức thuyết phục cho lắm!(Nhưng cũng có lúc bạn đã đưa ra những bằng chứng chứng minh khá thuyết phục vào khoảng thời gian từ 10h30 ~ 11h30 ngày hôm qua và mình có lúc cũng đã tin bạn). Mình là một người không theo về phía ai cả nhưng mình thấy việc này là hết sức vô lý. Tại sao các bạn không chờ người ta lên để nói chuyện mà lại lợi dụng cơ hội người ta đang có vấn để xích mít với người khác và bị Stress nặng để lập nên một Topic hạ thấp danh dự người khác như thế. Nhưng hôm nay hoahongtrang đã lên thanh minh cho mình và hoahongtrang đã nói là bạn ấy bị Hack Acc Yahoo.

Mình lập nên Topic này để những người nào muốn chứng minh cho hoahongtrang là trong sạch trong thời gian hoahongtrang bị BAN và Stress để lấy lại danh dự cho hoahongtrang. Bạn nào muốn chứng minh cho hoahongtrang trong sạch thì vào đây Post lên những Proof mà hoahongtrang đã RB cho các bạn để chứng tỏ hoahongtrang không Scam!

Còn nếu các bạn chỉ nói là hoahongtrang không Scam! Mà không có bằng chứng chứng minh cho hoahongtrang thì mình thấy chắc có lẽ hoahongtrang Scam! Vì thế bạn nào muốn chứng minh hoahongtrang không Scam thì vào đây mà Post Proof nha.

Lưu ý: Mình không theo phe nào hết cả mình chỉ thấy chuyện bất bình và thấy các bạn ép thế hoahongtrang quá nên minh mới lập nên Topic này thôi. Còn bạn nào muốn chứng minh cho hoahongtrang thì hãy Post Proof nha. Mình không thể giúp gì cho hội chỉ có các bạn Ref của hội mới có thế giúp được cho hoahongtrang thôi! Mình chỉ giúp các bạn mở 1 Topic như thế này thôi !

Nhưng qua đây mình cũng khuyên bạn hoahongtrang nên bình tĩnh giải quyết mọi chuyện. Không nên dùng những lời lẽ khó nghe để nói với các bạn như thế! Cái này mình chỉ góp ý thôi! Còn việc trong sạch hay không thì do bạn mà thôi! Bạn đừng làm mọi người mất lòng tin OK!

Điều cuối cùng mình muốn nói là chuyện này hãy mau chóng kết thúc để biết ai là người đúng không nên để diễn ra hoài như thế này được nữa!

Last edited by a moderator:

biwon

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Ở đây không có phân chia phe phái, chỉ có những người luôn tôn trọng và yêu thích mmo ! Các bạn ấy thấy có dấu hiệu scam thì các bạn ấy muốn làm rõ hơn, mục đích cũng là để 4rum tốt hơn, hiện tại với các bằng chứng không thể nguỵ tạo thì sự thật có lẽ cũng đã chứng minh một phần. Bạn làm như thế này cũng vì lý do muốn mọi việc rõ ràng hơn, đó cũng là hành động đúng. Comment chỉ mún góp ý với bạn là ở đây ko có phe phái, không đấu đá, không tranh giành, mọi người đều được tôn trọng và được giúp đỡ để tiến bộ. Chính vì vậy không nên dùng các từ "bên kia, phe, thắng, thua". Hy vọng là HHT sẽ không phụ với sự tin tưởng và yêu mến của các bạn ! :)

wenger

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
mình ko còn chơi PTC nữa nên chẳng thuộc hội nào vào room thấy hội hoa hồng trắng đang dần lớn mạnh về PTC trong 4room của chúng ta
tớ nghỉ cậu ấy là chủ hội tốt quan tâm đến quyền lợi ref nên mới được nhiều mem ủng hộ
hi vọng các cậu đừng chia phái để 4room cùng phát triển

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
ai được HHT trả tiền REF thì post cho mọi người xem đi

Mình xác nhận mình đã từng đc bonus của HHT! Rất nhanh, đến bất ngờ!
Còn refback thì mình ko cần nên ko quan tâm!
Và đúng như bạn ấy nói, bạn ấy cũng từng âm thầm reg free cho mình ( ko nhớ là site nào nữa :) )
Thôi nói gì thì nói, chờ nhân vật chính quyết định và hành động mới chứng minh bằng thực tế đc, mọi người chứng minh là 1 chuyện và sự thực là 1 chuyện khác!
Mình ko mảy may ác cảm gì bạn HHT cả dù bạn ấy bonus refback rất khủng có thể làm ảnh hưởng đến các Hội khác! (Chính mình cũng thường xuyên Bonus cao và có lẽ mình cũng là người hay khơi mào. Chắc cũng có 1 số người cũng ko thích mình nữa!) Mình cũng từng reg vài site ủng hộ bạn ấy! Thực sự mình rất thích con gái tham gia MMO. Thêm người nào hay người đó. Càng nhiều càng tốt. Để MMO đỡ khô khan, buồn chán!
Chờ thôi cả nhà à!

baouyentd

Senior
Reactions
109
MR
0.000
đến giờ nhận đc là 0.52, rb thì hok click nhanh đến nỗi đã nhận đc. hôm wa là vừa đủ để rb thì um xùm vụ này. nói thật 1 câu, giờ đã lỡ, nếu mình là HHT, có uy tín thật, thì 2 ngày qua um xùm thế này, mang tiếng rồi thì scam lun cho khỏe =))

Jonus

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
bn thì có , rb thì ko thấy =)))), bn site scam cũng ko thấy nốt 8-}

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
đâu đâu post cái proof của nó lên xem nào cậu .

mình cũng đã từng làm ref của HoaHongTrang và đã nhận được RB + BN đầy đủ , còn proof thì mình dọn sạch hết rồi. các bạn cứ thông thả vài ngày chờ bạn ấy lo xong việc rồi giải quyết xem sao nè

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình cũng đã từng làm ref của HoaHongTrang và đã nhận được RB + BN đầy đủ , còn proof thì mình dọn sạch hết rồi. các bạn cứ thông thả vài ngày chờ bạn ấy lo xong việc rồi giải quyết xem sao nè

don sạch là dọn sạch sao hả bạn @@
trong tk paypal vẫn còn mà
ko thì mail

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
Ko hiểu vấn đề này có gì mà nhân vật chính không có ở đây mà cũng rậm rộ thế này. Chỉ cần chủ hội đó lên HN và reback đầy đủ hay ko là rõ thôi, cần gì proof , mà proof thì giải quyết đc gì, có ng đc paid, có ng không thì mới cãi nhau thế này. Có j mà phải chứng minh nữa !

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
tại sao mod lậi đóng topic tôi gõ xong 1 reply dài ngoằng xong rồi đóng topic để công gõ của tôi công cốc à
đây là topic mình lập http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi
ảnh proof ko đầy đủ ở đây http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi/page9
và đó chỉ là 1 trong 3 acc pp mình đã thah toán cho các bạn và còn chưa chụp hết
lúc đó là khi topic khoảng hơn chục site mình cũng đã trả refback khá nhiều bạn
các bạn đừng posr cái nhỏ vì khi abnj reg 1 site ví dụ 1 site reg xong bonuss ngay 0.05 ahy 0.06 các bạn báo ngay và mình gửi ngay thì chả 0.06
và các bạn hãy đọc topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi
và topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
1 topic xuyên tạc làm tôi cáu gắt vỡ điện thoại và các thứ sau khi việc đã xong xuôi http://mmo4vn.com/showthread.php?13657-De-nghi-admin-va-mod-cung-cac-ban-phan-xu-gium-
thông báo : hoahongtrang mệt mỏi với máy tính và công việc học hành nghỉ online và đến trường vài ngày tối nay cùng chị gái về quê thăm bà ốm tiện thể nghỉ ngơi

gửi các ref của mình : mình stress nặng và ko thực hiện công việc được trong lúc này vài ngày tới trở về sẽ thanh toán cho các bạn
thank
đây là lời xin phép của mình
các bạn đọc kỹ rôi hãy nói và mình chỉ năgj lời khi bị quá nhiều ức chế bị vu khống hạ nhục hạ uy tín giả ních chửi hội đồng xuyen tạc bậy bạ thôi
mình thất vọng quá sao cứ chặn ip tùm lum mình đã phải chuyển 1 quán nét rồi nãy ko vào đc phải nhờ chủ quán nét giúp đây hi vọng reply này ko bị chặn để mình còn yên tâm về

Last edited by a moderator:

kdctt

Senior
Reactions
81
MR
0.000
chờ bạn ấy rb đủ tiền cho bạn qt18 gì đó rồi thì HHT sẽ ko scam, còn khi nào chưa rb cái nhóm 300acc đó thì vẫn chưa tin đc

chờ bạn ấy rb đủ tiền cho bạn qt18 gì đó rồi thì HHT sẽ ko scam, còn khi nào chưa rb cái nhóm 300acc đó thì vẫn chưa tin đc

Đúng vậy cái nhóm 300 acc thì phải để đó mới giải quyết được. 300acc đúng là vẫn chưa tin được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week