Các bạn mới chơi Zeek => Phải vào

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Tình hình là có rất nhiều bạn lập topic cũng như pm mình hỏi các vấn đề cơ bản liên quan đến Zeek, và mình thấy có 2 vấn đề cơ bản nhất đó là lỗi Co-op và Matrix 2.5. Hnay mình lập topic để các c ko gặp những lỗi đáng tiếc khiến như vậy nữa :)

I) Vấn đề về Co-op khi mới up lên Silver

Sau khi các bạn up lên Silver, nếu các c để Buy more bid with "100%" thì các c sẽ ko nhận đc số Vip tương ứng ( mất hoàn toàn)

Để khắc phục điều này. Sau khi up lên Silver, ngay lập tức:
+ các c vào Retail Profit Pool Report. Tìm Buy more Bid with :100%
+ Chuyển 100% về thành 0% và post ad bình thường cho đến khi Available Cash đạt >= 2,5$
+ Bi h các c đã có thể chuyển về 100% để tái đầu tư bình thường :)

II) Vấn đề về Matrix 2x5 của ZeekRewards

Để nhận $ từ Matrix 2x5, điều kiện là các bạn phải là thành viên Upgrade và Có 2 Prefered Member ( Tức là có 2 Member Dep ít nhất 10$ = Credit card or AP or STP )

Bạn sẽ nhận được nếu bạn là:

Silver:0.25$ mỗi Silver, Gold, Diamond 1 tháng
Gold: 0.35$ mỗi Silver, 1$ mỗi Gold và Diamond 1 tháng
Diamond: 0.4$ mỗi SIlver, 1.5$ mỗi Gold và 3.5$ mỗi Diamond 1 tháng

Chúc các c thành công :)

ủa sau khi up acc silver chưa mua bid = ap gì mà vẫn để 0% lên dc tiền 2.5 hả cậu? :)

Nếu mình là thành viên free và chơi free 2 tháng thì mình đc 120-150 Vip do Zeek bonus đó c, từ số Vip này mình lên 2,5$ mất khoảng 1-2 ngày thui à :D

nài mé ko lo học bài nhá :))

Vẫn học mà :(

Upvote 0
Theo như bác korokke nói thì 1 Co-op ( 2,5$) vs acc Silver thì có thể mua 50 Vip sau đó sẽ bị Co-op tiếp, Gold là 250 Vip, Mình chưa có đk để test vấn đề này :D

Upvote 0
Oke men thanks bác nhiều ,nhưng mình thấy 2,5$ Co-Op đó Zeek cộng cho mình 2 VIP chứ cũng không phải mấy hẳn. Như vậy mình muốn tăng VIP mãi thì lúc nào cũng phải để trong Cash available ít nhất 2,5$ để tránh Co-OP đúng không các bác .Thanks alot

Upvote 0
Theo như bác korokke nói thì 1 Co-op ( 2,5$) vs acc Silver thì có thể mua 50 Vip sau đó sẽ bị Co-op tiếp, Gold là 250 Vip, Mình chưa có đk để test vấn đề này :D
Em mới chỉ mua 1 Co-op thôi, nhưng mua hơn 100 VIP rồi cũng chẳng thấy nó trừ tiền Co-op nữa, không biết vụ này là sao!? Thấy nó chẳng sao nên cũng kệ!

Upvote 0
Oke men thanks bác nhiều ,nhưng mình thấy 2,5$ Co-Op đó Zeek cộng cho mình 2 VIP chứ cũng không phải mấy hẳn. Như vậy mình muốn tăng VIP mãi thì lúc nào cũng phải để trong Cash available ít nhất 2,5$ để tránh Co-OP đúng không các bác .Thanks alot

Tốt nhất là như vậy đó c :D

Em mới chỉ mua 1 Co-op thôi, nhưng mua hơn 100 VIP rồi cũng chẳng thấy nó trừ tiền Co-op nữa, không biết vụ này là sao!? Thấy nó chẳng sao nên cũng kệ!

Về việc mua đc bao nhiêu Vip/ Co-op thì mình chưa có điều kiện test thực tế nên ko chắc nó như thế nào :D

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

điều quan tâm là zeek pay đúng hạn...đợi 2 ngày rồi, hi vọng đợi chờ là hp.

Hnay mới là thứ 3 mà c, mai nó pay mới là đúng hẹn :D

Upvote 0
Thực ra chỉ phải mua 1 Co-op thôi! Khi để 100% lấy VIP thì số VIP này công ty sẽ random gửi tới costomer tự động nên không phải mua thêm.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back