Các Bạn Giúp Mình Với !!! Đi Qua Đừng Phớt Lờ Nhé !!!

Các bạn ghé qua giúp mình Click vào Link bên dưới giúp mình cái nha ! Mình đang làm NV nhận GiftCode Game!
Các bạn làm ơn giúp mình nha! Mọi người qua giúp mình click 3 lần! Rồi để lại Rep mình sẽ thank các bạn nhiều

MOD sai box Move dùm mình nha!

Last edited by a moderator:
Lên cao nữa nào !!!

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

Up lên cao lại nào !!!

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

Giúp mình với nào mọi người ơi !!!

hj đã kik cho cậu nhé,hơi tò mò.Hình như để chủ thớt nhận quà trong game thì phải.hj

Up lên cao nào !!!

Um mình lấy code nhận quà trong game hihi

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Up lên cái nào !!!

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

Giúp mình đi mọi người ơi !!! 1 IP được click 3 lần !!!

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

giúp mình với nào các bạn ơi !!!

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

giúp mình với nào các bạn yêu dấu !!!

Up lên cho buổi chiều nè !!!

click rồi ^^ ! ráng lên nhé

Các bạn tiếp tục giúp mình với nào !!! Các bạn hôm qua Click vẫn có thể Click tiếp 1 IP được 3 lần Click! Các bạn giúp mình với nào !!!

http://play.go.vn/tungchao/event/InviteFriend.aspx?ref=17613239

Nếu các bạn có Acc VTC game thì Click vào đăng nhập 3 lần dùm mình luôn nha! Mình thật sự rất cảm ơn các bạn !!!

Up lên cao nào !!! Giúp mình đi mọi người thân mến !!!

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Click la Thanks không giới hạn thời gian ! 1 ngày 3 click nha mọi người !!!

vừa phớt 1 cái

Up lên tiếp nào! Anh em vào tiếp sức nào !!!

vừa thêm 1 click nữa đó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week