• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bác xem video như này có kiếm đc tiền ko? - Cần hợp tác

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.070
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đây là video em mới up thử hôm qua. Và còn rất nhiều tư liệu em tự quay như này bác nào có nhu cầu hợp tác pm em nhé ;). Tất cả đều bản quyền của em nhé.

Yahoo: a_g

Last edited:
Rồi có phương án nào kiếm tiền với những video vậy ko bác?
bác cho e xin cái nhạc nền với :D. e thấy bác đăng kí GA rồi thây, h cứ thế để mà kiếm tiền thôi :D. seo tốt vào

tầm 3 tháng nữa, bạn sẽ nổi tiếng được đăng trên báo Dantri, vnexpress...

Quay rất đẹp, góp ý tí nhé: bạn cho số cảnh video nhiều hơn, chứ xem người ta muốn xem trong một video 5p có nhiều cảnh

Nhìn chưa được chuyên nghiệp lắm.
Nhưng mà mình nghĩ video kiểu này chịu khó sẽ nhiều view lắm á.

Đây là video em mới up thử hôm qua. Và còn rất nhiều tư liệu em tự quay như này bác nào có nhu cầu hợp tác pm em nhé ;). Tất cả đều bản quyền của em nhé.

Yahoo: a_g
bạn thớt cho mình hỏi cái, mình muốn chèn 1 hình ảnh nnỏ vào video thì chèn ntn nhỉ? như cái hình này của bạn ý:

thanks!

mình thấy video của thớt ổn đó, nhưng nhận xét của một người xem thì video toàn phong cảnh xem mới đầu còn được chứ xem hoài nhàm quá. Nên lồng thêm lời giới thiệu và những điểm nhấn thì lôi kéo người xem đc lâu hơn

Nói chung video thế là ổn rồi, chỉ có điều màu sắc video nên chỉnh lại cho đẹp xíu, nhìn màu sắc video của bạn không được đẹp lắm!
Mình cũng từng ấp ủ làm một kênh cung cấp các video chất lượng cao về phong cảnh Việt Nam nhưng cho đến nay vì nhiều lý do vẫn không làm được! Thấy bạn làm video về phong cảnh Việt Nam mình rất thích!

Mình có lời khuyên chân thành cho bạn về dùng nhạc cho video:
Hãy nhớ một điều rằng, nhạc mình dùng dù miễn phí hay đã mua tác quyền thì trong phần description nên ghi rõ tác giả vào (hoặc ghi theo yêu cầu của trang web cung cấp bản nhạc free), nếu bạn không ghi thì đến một lúc nào đó khi video của bạn được nhiều người biết đến và nổi tiếng thì rất dễ bị "ăn gậy" của chủ sở hữu bản nhạc đó. Nếu bạn ghi rõ ràng thì dẫu có bị "ăn gậy" thì rất dễ thương lượng/xin xỏ với tác giả bản nhạc. Tôn trọng người khác cũng là tôn trọng chính mình!:)

Last edited:
chi ít tiền mua vé máy bay, quay khắp thế giới luôn, chẳng mấy chốc nổi tiếng trên toàn tg, lúc ấy kiếm bộn tiền :D

Hay quá bác, 1 like
Em đưa ra lời khuyên 1 tý nè:
- Bác nên làm sub ở dưới cho video thêm sinh động ấy như giới thiệu các kiểu vào, .... , chứ em xem cái này hình ảnh khá ok rồi, chân thực và chất lượng nhưng mà chỉ xem thế này thì hơi nhàm :D
- Bác nên tối ưu hóa kênh đi, như khách truy cập mới vào thì có introl gì hay hay 1 chút, mới lôi kéo đc người subscribe,...
- Thôi em cứ subscribe bác như ủng hộ nhé ^^
Như bác @tieukhach đưa ra lời khuyên ấy, bác nên dùng nhạc miễn phí ghi tác giả vào không ăn gậy lúc nào không biết đấy

Flycam khủng quá trời :confused::confused: Full HD là được rồi đây còn 4k nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom